Tư Vấn Đầu Tư Metro Star Q9

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
ECo thơm về nghĩa bóng và nghĩa đen (thơm vì ko bị mùi ĐP, thơm về giá cả), mình ra hang nhẹ nhàng chênh 200 - 300tr

cuối năm nay, xuân mai mà khởi động nút giao thông cầu tân thuâận và khách sạn 69 tang dự là sẽ có song thần
Bạn ra hàng khi nào vậy, mình cũng 1 căn HR1, tâng thấp ra hàng đợt trước cũng tầm tháng 06/2019 bán chênh có 100tr ko ra đc đây.

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
Bạn ra hàng khi nào vậy, mình cũng 1 căn HR1, tâng thấp ra hàng đợt trước cũng tầm tháng 06/2019 bán chênh có 100tr ko ra đc đây.
[/QUOTt
tùy view, tùy tầng, tùy hướng, tùy diện tích, tùy mức độ hot của mã căn bạn đang nắm giữ chứ không hản là căn nào cũng chênh như thế

như hiện nay, mã căn A8 xả hang rất nhiều dẫn đến tình trạng giá chuyển nhượng rẻ nhưng mã căn A4 (view q1), A7 tang cao rất ít người ra hang nhưng nhu cầu những căn này thì có nhiều ắt giá bán sẽ tốt
một số căn B6 theo mình biết có căn giao dịch chênh lệch trên 300tr rùi

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
tùy view, tùy tầng, tùy hướng, tùy diện tích, tùy mức độ hot của mã căn bạn đang nắm giữ chứ không hản là căn nào cũng chênh như thế

như hiện nay, mã căn A8 xả hang rất nhiều dẫn đến tình trạng giá chuyển nhượng rẻ nhưng mã căn A4 (view q1), A7 tang cao rất ít người ra hang nhưng nhu cầu những căn này thì có nhiều ắt giá bán sẽ tốt

• Like
Reactions: Phi N2P
Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM

Mình không rõ thị trường bên đó lắm, nhưng căn mình A1 view hồ bơi, tầng thấp thì ok không bạn? Bữa giờ cũng đang ngưng do giờ ra hàng chênh 100 hay 150tr cũng bằng lãi ngân hàng nên hơi đắn đo.

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
căn A1 thì ra hang lợi nhuận không đạt như kỳ vọng là đúng, A1 block B mua thì còn oki chứ A1 block A thì giá mua giai đoạn đầu khá cao so với mặt bang chung
giờ này không kẹt vấn đề tài chính thì ôm luôn đi chứ, đóng them 5% nữa là ngưng chờ đến khi nhận nhà còn gì

• Like
Reactions: Phi N2P
Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
rang ôm đi, sang năm có nhiều thông tin tốt để ra hang như khởởi công xây khách sạn 69 tang nè, xuân mai đang chờ phê duyêt làm nút xoay cau tan thuan, cau thu thiêm 4 rục rich thi tuyển thiết ke,.....

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
rang ôm đi, sang năm có nhiều thông tin tốt để ra hang như khởởi công xây khách sạn 69 tang nè, xuân mai đang chờ phê duyêt làm nút xoay cau tan thuan, cau thu thiêm 4 rục rich thi tuyển thiết ke,.....
Giờ chắc cũng không còn nhiều phương án để lựa chọn, mong là năm sau thị trường bđs nói chung sẽ khởi sắc :D