Đánh Giá Xe Mini EA

Hạng B1
13/10/13
97
77
18
Em có ý kiến cho các bác nhà EA MINI xem sao? Hnay có dịp cho bà cả và 2 F1 đi Cresent chơi và ...bà cả thấy em MINI có thêm 2 cửa sau thuận tiện cho F1 lên xuống kết quá mà tay thì kẹt F1 nên em đành xung phong xem giúp bà cả, thu xếp trông coi F1 cho bà cả để ngắm nội thất...buồn là các bạn Sales lấy khoá khoá mẹ của không cho xem nội thất... Mình hỏi thì bạn ấy nói sợ xung quay đây nhiều cháu nhỏ sợ leo lên hư nội thất...bố khỉ con nhà ai không giữ để ảnh hưởng thế này...trưng bày nhưng sợ hỏng nội thất khi khách xem ư hay sợ bung túi khí như ở Hà Nội gần đây...
Tốn tiền thuê địa điểm mà khách không xem được thì sao xuống đường được... chỉ để trưng bày thôi...bà cả quê và mất cảm tình rồi. Lúc trước đi xắm vợ hai cho em, thằng bạn cũng làm Sales nói với nhân viên là chăm sóc bà cả của mình thôi..cuối cùng vợ hai của em là bà cả thích nhất! Xin các bác xem lại như thế nào hiệu quả :)

• Like
Reactions: ongdia009
Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Em là e ghét nhất thể loại trưng bày như thế này...đợt motorshow năm ngoái e cũng bị khi xem BMW 520i sale khoá cửa xe....thằng infinity trưng bày xe ở cresent e thấy con nít nó lên ngồi nhún nhảy mở nhạc tè le mà có ai nói j đâu..