Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
Hôm nay, Bác HAC và Phamtiensinh đã ghé thăm tệ xá của Mr.Thiet và Mr.Thudan (nhà kế bên):

Mini offline ĐN-NT-VT-SG.

Sau bắt tay,giới thiệu,gọi điện cho Mematiz và 1 os mem (sorry,quên tên rùi) khẩn trương tới ộp tại quán nhậu bình dân gần đó để...kể lể xe cộ:

Tạm ngưng cử 1 do Mr.Thudan chủ xị, ae kéo nhau đi tham quan gara ruột của bác Mematiz:

Chụp vài hình lưu niệm cuộc gặp gỡ "xóm nhà lá" Đà nẵng-Nha trang-Vũng tàu, trước cửa Gara:

Sau đó kéo nhau đi thử xe Daihatsu 660 trên đường đèo Cù Hin- sân bay Cam ranh...Cái xe bé xíu chạy 80km/h chưa hết ga,leo đèo vù vù- . Lại chụp hình lưu niệm :

Dù thời gian không nhiều, nhưng vẫn đủ để mần cử 2 tại Bãi dài...do bác HAC chủ xị. Cuộc họp mặt khá bất ngờ và không đông thành viên,nhưng rất vui vẻ quanh chuyện gia đình,công việc và ...4B:10-50t của những người chưa giàu tiền bạc nhưng không nghèo đam mê...

...

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Mini off ĐN-NT-VT.

Bác Thiết là bác nào vậy ? Cho em được chiêm ngưỡng bác với.:)

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Em đoán bác Thiết là bác mặc áo sơ mi xanh dài tay, khoác áo "ghi lê" ( quên cách viết nguyên mẩu bằng tiếng Pháp rùi), mang kính mát màu nâu .
Phải không bác Thiết ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: carpenter

Em đoán Bác Thiết là bác đang bận tác nghiệp với em máy... ảnh:D:D
Bác chỉ được cái...đoán đúng..:).!

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Thiết lão gia hình như là người chụp tấm hình cuối cùng:D

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Ủa rất khác so với hình trongmục "ký ức ..tập 2" , hình mà bác Thiết đeo huân chương í !
Em đoán trật lất rồi ! Bác bờm điên gặp bác Thiết rồi hả ?

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: Kppham

Ủa rất khác so với hình trongmục "ký ức ..tập 2" , hình mà bác Thiết đeo huân chương í !
Em đoán trật lất rồi ! Bác bờm điên gặp bác Thiết rồi hả ?
Hè hè...Cái bác đó,hồi đó...còn trẻ mà..:).!

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Sáng nay, qua điện thoại với bác HAC ( O2 của bác Phamtiensinh chắc hết pin rồi), được biết PTS đã trên đường ra Đà nẵng. Chúc Daihatsu Mira với hành trình Vũng tàu-Nha trang- Đà nẵng,hoàn tất một chuyến đi tốt đẹp,và sớm báo cáo thành tích...
Tối qua,sau khi ae chia tay, mình "kiểm tra" gói quà đặc sản miền Trung của bác Phamtiensinh đem tặng. Quá nhiều ! Mình ân hận đã không xem trước để có thể chia cho mọi người. Đành chia loanh quanh trong nhà,và nhận khuyết điểm..."tham ăn" vậy..:).!