Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Chủ nhật vào lúc 10h sáng ngày 23/10/2016 tại café 30/4 - Dinh Thống Nhất (đi đường Huyền Trân Công Chúa vào ), anh em Subies tổ chức buổỉ mini offline ra mắt tân HT ( chủ yếu dzụ bác KomBat làm tiệc mừng vì đã ‘’lốp bi’’ thành công) và chia sẻ vé motorshow cho mọi người
Kính mời các anh - chị - em đang là thành viên của nhóm, đang sở hữu Subaru nhưng chưa tham gia nhóm và mọi người đam mê + yêu thích Subaru đến tham gia.
P/s: Vừa nhận được lệnh của Tân HT KomBat e phải dzọt về phòng ghi thông báo ngay vì quá cận ngày mọi người thông cảm , hy vọng mọi người tham gia đầy đủ để chặt chém tân HT giúp em nhé kakakakaka
:3duongbiahutthuoc: :3dtangqua: :3dtanghoa:

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
Em chào ban lãnh đạn SOG
hì em đùa vì các HT HP của các chi hội khác đúng là lãnh đạn vì HT HP trách nhiệm cao, cống hiến nhiều từ công sức tới thời gian của cá nhân cho hội nhiều khi quên cả gia đình và CV làm ăn

CN em ra giao lưu, mong 2 bác Tuấn bác Cường xây dựng hội ngày càng vui mạnh, sân chơi bổ ích cho người yêu Subaru

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phantit and DP
Hạng B2
6/7/09
143
577
93
45
Em chào ban lãnh đạn SOG
hì em đùa vì các HT HP của các chi hội khác đúng là lãnh đạn vì HT HP trách nhiệm cao, cống hiến nhiều từ công sức tới thời gian của cá nhân cho hội nhiều khi quên cả gia đình và CV làm ăn

CN em ra giao lưu, mong 2 bác Tuấn bác Cường xây dựng hội ngày càng vui mạnh, sân chơi bổ ích cho người yêu Subaru

Có Arsenal đi thì yên tâm ko thiếu vé Motor Show rồi :)

Nghe nói CN này Tân HT & HP rửa chức hoành tráng lắm, mời ae cafe + nhậu buổi trưa + voucher giảm giá Đì Teo xe + ... :3dchongchong:

Cho a đăng kí 3 vé Motor Show: 1 lớn & 2 bé nhé.

• Like
Reactions: DP