Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mirrorlink và camera lùi trên Mylink

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
Tình hình là xe em ăn may được cái Mylink phiên bản quốc tế và em đã check được 1 số tính năng khá hay trên đó:
1. Mirrorlink: chức năng này khá hay, dùng để show màn hình điện thoại lên cái màn hình mylink, chủ yếu em dùng cái này để dẫn đường, định vị các kiểu khá ok
2. Kịch hoạt camera de: em đã lắp đặt thành công với chỉ với 1 sợi cáp ship từ TQ giá vài chục tệ và không phải cắt dây độ chế để nối vào cổng AUX như các bác trước đã làm. Đặc biệt là cắm vào đúng cổng Video in trên thằng mylink.

p/s: Em sẽ tiếp tục ngâm cứu cho các xe xài mylink lock của VN :)

Tập Lái
13/12/15
10
35
13
39
Cụ giỏi quá!
Em cũng hóng vụ này. Hiện em Cruze của em Mylink ko tích hợp cam được, đang dùng thêm màn hình phụ.

Tập Lái
13/12/15
10
35
13
39
Tình hình là xe em ăn may được cái Mylink phiên bản quốc tế và em đã check được 1 số tính năng khá hay trên đó:
1. Mirrorlink: chức năng này khá hay, dùng để show màn hình điện thoại lên cái màn hình mylink, chủ yếu em dùng cái này để dẫn đường, định vị các kiểu khá ok
2. Kịch hoạt camera de: em đã lắp đặt thành công với chỉ với 1 sợi cáp ship từ TQ giá vài chục tệ và không phải cắt dây độ chế để nối vào cổng AUX như các bác trước đã làm. Đặc biệt là cắm vào đúng cổng Video in trên thằng mylink.

Vừa dùng cam lùi lại có thêm cam hông thì đưa cả 2 cam này vào màn hình Mylink được ko Cụ thớt?

Hạng D
9/12/14
1.317
1.028
113
bác nào muốn test hàng, thử các kiểu thì off với hội Cu quận 12 cùng với em và anh Dũng nhé. Thường là off trưa thứ 7 và sáng cn :D

Hạng B1
20/11/15
79
42
18
46
D7

Hi bac
Xe bac doi bao nhieu va mua khi nao ma lai co ban quoc te vay.
Em mua thang 1/2016 ma ko co. Mo mai ma khong duoc mirrolink.
Thanks