Hạng B2
9/5/17
411
677
118
sao lại gọi Attrage này là hạng B nhỉ, em thấy nó hơn Morning hay I10 chỗ nào đâu. Cái máy còn yếu hơn nữa chứ
Vì độ rộng rãi nội thất thực tế lẫn chiều dài cơ sở của nó tương đương với chiếc Vios thần thánh đó bạn. i10 và morning chật hơn Attrage/ Mirage khá đáng kể đó. Riêng vụ máy theo em tuy nó không quá mạnh nhưng so với mục đích sản xuất ra xe của hãng là dành cho nhu cầu đi lại trong phố là hợp lý đồng thời tiết kiệm xăng hơn i10/morning nhiều. Em thích so Attrage/Mirage với phân khúc A vì giá của nó chỉ cao hơn phân khúc A một xíu đúng kiểu định giá của xe Nhật so xe Hàn. Còn so với phân khúc B thì quá thiệt thòi cho em nó vì xe Nhật nhập lại với giá đó khó đòi hỏi một cái máy mạnh hơn hay options nhiều như các xe Nhật khác được chưa kể so đến các xe Hàn với truyền thống xe giá rẻ nhiều options.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Xe vậy mà chê thua MN & I10 thì trời ơi tin được không hic hic
Bác chạy thử i10 rồi biết. Không phải tự nhiên mà người ta so sánh Attrage/Mirage với i10 đâu.

Morning thì cá nhân em thấy không bằng Mirage. :)

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
Bác chạy thử i10 rồi biết. Không phải tự nhiên mà người ta so sánh Attrage/Mirage với i10 đâu.

Morning thì cá nhân em thấy không bằng Mirage. :)
Chạy rồi bác, cậu mình đang chạy taxi nè, Attrage chưa chạy thui kkk