Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Cvt
Cvt eco đâu có DVD đâu mà có camera de?? Với điều hòa vẫn là loại núm xoay như wigo hả bạn? Gửi mình thông số kt nhé.
Bác xem hộp thư - còn cụ thể thì qua đại lý em xem xe cho rõ nhé

Hạng B2
8/3/13
273
93
28
53
HCM
sao lại gọi Attrage này là hạng B nhỉ, em thấy nó hơn Morning hay I10 chỗ nào đâu. Cái máy còn yếu hơn nữa chứ
Nó rộng hơn và dài hơn, tay lái bồng bềnh hơn, đèn xe tối hơn...

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Giá thì yêu thương rồi đó, có điều phải thay đổi ngôn ngữ thiết kế cho cứng cáp hơn là cháy hàng thôi.
Như Xpander chẳng hạn
Thay đổi thiết kế thì sợ giá thành cao ko thich hợp cạnh tranh với thánh với mấy a kia được bac ơi. Nhìn chung thấy ngoài đường attrage cũng nhiều rồi cũng gọi là xe thông dụng là vui rồi :D

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Thay đổi thiết kế thì sợ giá thành cao ko thich hợp cạnh tranh với thánh với mấy a kia được bac ơi. Nhìn chung thấy ngoài đường attrage cũng nhiều rồi cũng gọi là xe thông dụng là vui rồi :D
em thấy chạy cũng chưa nhiều lắm bác, nhiều bây h phải kể là con Accent, nhiều khủng khiếp. Giá này mà thiết kế hiện địa hơn thương hiệu Nhật thì cỡ Sedan hạng B cho gia đình - dịch vụ nó vả tụi kia vỡ mồm hết.
Xpander nhận diện đúng thị trường, đúng phân khúc giá nên bán cực chạy. Ăn đứt thằng Rush với Avanza rồi.

Tập Lái
21/6/18
16
7
3
34
Cụ chủ thớt viết "cụm lưới tản nhiệt được sơn đen (vẫn có phiên bản mạ chrome)", vậy bản 2019 vẫn chọn được lưới tản nhiệt mạ crom như 2018 có phải không ạ, em dự định sau tết lấy bản cvt mà nhìn cái lưới tổ ong không ưa bằng lưới cũ, các cụ am hiểu dòng này trả lời giúp em với ạ

Tập Lái
15/1/19
2
1
3
43
bác sale nào ở sg cho mình giá tốt nhất và các khuyến mại của attrage cvt eco nha. cảm ơn!

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Bác cho em xin báo giá, quà tặng em bản mt eco rẻ nhất với ah
Giá Attrage MT eco 375.5tr - tặng dán phim, lót sàn, cảm biến de, hộp đen & 4 món quà nhỏ theo xe nha bác