Hạng B2
25/7/12
182
293
63
Kiếm cái gì đó hay hơn để tranh luận đi bạn ơi
với bạn bỏ cái suy nghĩ xỉ nhục, coi thường các bạn chạy grab nhé
Mày tỉnh ghê...thuê xe thì cò kè từng cắc một. Giờ vào đây lên giọng chọc ngoáy như thể tinh đời. Bố khỉ mày.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Mày tỉnh ghê...thuê xe thì cò kè từng cắc một. Giờ vào đây lên giọng chọc ngoáy như thể tinh đời. Bố khỉ mày.

Đậu phộng, bác đang nói về ai thế ? Thuê xe gì ? Bác rãnh ghê bác ? Bác cố tình nhận nhầm ngừoi phải hông, để cho có cái mà comment phải hông !!

Hạng B2
15/9/11
269
30
28
TPHCM
Vẫn bám theo luận điệu “thành đạt” hả chú !!
Những thằng thành đạt ghét nhất bọn thất bại, lên đây giải tỏa những thua thiệt về tài năng với những người khác. Nhiu đó cũng biết về nhân cách cũng kg có gì tốt đẹp.
ù mịa 13 chang gòy HT, em Out nha. Chứ nghe mấy con chó dại nó lên đây sủa như vầy kg làm ăn gì đc cả, thôi để em đi giao hàng cho khách, hy zọng “thành đạt” zới ngừ ta .. hê ..hê

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/9/11
199
10
18
Haha đúng bài của bác rồi, bác suy nghĩ mãi mới nặn ra dc lí lẽ này để comment phải ko !!!!!!
Tính còm nhẹ nhàng cho mấy anh bớt căng thẳng, ai dè trúng ngay chỗ hiểm của bác, thiệt là ngại quá. Yên tâm đi bác, kích thước ko có ý nghĩa gì đâu, mạnh thì dùng sức còn yếu thì dùng toy cũng được mà, hehe

• Like
Reactions: NVT0933
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Tính còm nhẹ nhàng cho mấy anh bớt căng thẳng, ai dè trúng ngay chỗ hiểm của bác, thiệt là ngại quá. Yên tâm đi bác, kích thước ko có ý nghĩa gì đâu, mạnh thì dùng sức còn yếu thì dùng toy cũng được mà, hehe
con nít quá bác :)