Hạng C
16/6/15
663
2.760
93
Mitsubishi Lancer lộ thiết kế mới tại Trung Quốc
Hình ảnh Mitsubishi Lancer mới với thiết kế đầu xe hình chữ X của Mitsubishi vừa xuất hiện tại Trung Quốc.[pagebreak][/pagebreak]

Đúng như dự đoán, thiết kế của chiếc Mitsubishi Lancer Facelift sẽ mang ngôn ngữ thiết kế mới của hãng xe Nhật với tên gọi Dynamic Shield với mặt trước dạng hình chữ X và các thanh viền mạ chrome sáng bóng, ở đuôi xe, cụm đèn hậu thiết kế lại, nhiều góc cạnh hơn.
Nội thất chỉ nhận được một số thay đổi nhỏ, phần lớn các chi tiết đều giống như thế hệ hiện tại của Mitsubishi Lancer. Sự thay đổi về thiết kế của Lancer được thực hiện bởi các đối tác Trung Quốc của Mitsubishi cho thị trường nội địa của họ vì vậy nhiều khả năng mẫu xe này chỉ xuất hiện tại Trung Quốc.
Theo một số thông tin, thế hệ tiếp theo của Mitsubishi Lancer có lẽ sẽ được dựa trên một chiếc xe Nissan ở phân khúc C do Nissan đã mua lại Mitsubishi từ đầu năm nay.
Theo: Paultan

Hạng B2
28/10/14
473
566
93
30
Mặt calang giống con suốt của lé xịt mấy bác nhỉ.

4/6/16
363
251
63
34
Mặt calang giống con suốt của lé xịt mấy bác nhỉ.
Dạ ngôn ngữ thiết kế mới của Mitsubishi á bác, nó tên là Dynamic Shield. Được các bác nhà ta biết đến qua mẫu Pajero Sport 2016 ra mắt vào năm ngoái tại Thái. Nhưng ở thị trường Việt Nam thì chiếc Outlander 2016 là chiếc đầu tiên nhập về mà mang trên mình ngôn ngữ thiết kế đó.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
đèn hậu mất 1 miếng so với lancer cũ, VN mình sao không chịu phát triển dòng lancer nhỉ

Hạng B2
28/10/14
473
566
93
30
Dạ ngôn ngữ thiết kế mới của Mitsubishi á bác, nó tên là Dynamic Shield. Được các bác nhà ta biết đến qua mẫu Pajero Sport 2016 ra mắt vào năm ngoái tại Thái. Nhưng ở thị trường Việt Nam thì chiếc Outlander 2016 là chiếc đầu tiên nhập về mà mang trên mình ngôn ngữ thiết kế đó.
E biết mà bác. Ngôn ngữ nó xuất hiện từ chiếc pajero mà bác.