Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Vẫn còn hơn là bị bán thân sang Tung Của bác. Sông có khúc người có lúc mà :D
Hi. Trung Quốc nó chê 2 ông này đó Bác, chứ nó mà mua thì hiện giờ không ông nào tại lục địa già chơi được với nó đâu ợ.:3danbanh:
Quan điểm của em thì không nên bài xích cực đoan quá bác ợ, Trung Quốc cũng có nhiều người rất tốt, đi du lịch hay làm ăn cực kì đàng hoàng uy tín. Đất nước nào cũng vậy thôi bác ơi, chính phủ nó diều hâu như vậy chứ chưa chắc đa số dân của nó đã muốn.

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Cái danh tiếng Mitsu ăn xăng thì xưa nay các cụ nói cấm có sai, và giờ đây chính anh Mit mới bị chính phủ Nhật lôi ra ánh sáng.
So sánh thực tế em thấy chã có gì gọi là ăn xăng hơn xe hãng khác, chẳng qua các bác lái cơ quan hét xăng lên cho cao để bỏ túi thì có.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Hi. Trung Quốc nó chê 2 ông này đó Bác, chứ nó mà mua thì hiện giờ không ông nào tại lục địa già chơi được với nó đâu ợ.:3danbanh:
Quan điểm của em thì không nên bài xích cực đoan quá bác ợ, Trung Quốc cũng có nhiều người rất tốt, đi du lịch hay làm ăn cực kì đàng hoàng uy tín. Đất nước nào cũng vậy thôi bác ơi, chính phủ nó diều hâu như vậy chứ chưa chắc đa số dân của nó đã muốn.
Nhưng cái 9 phủ đó đại diện cho ý chí của hơn 50% bác ạ, nếu không nó không thể tồn tại được. Và trong suốt chiều dài lịch sử đất nước chúng ta luôn bị hơn 50% đó ức hiếp, nên ý thức hệ chúng ta bài xích là một phần tất yếu bác ạ.:)

Hạng D
7/3/11
1.608
4.355
113
Sài Gòn
Cái danh tiếng Mitsu ăn xăng thì xưa nay các cụ nói cấm có sai, và giờ đây chính anh Mit mới bị chính phủ Nhật lôi ra ánh sáng.
Vụ gian lận xe của Mitsu là những mẫu xe trong nước, liên quan gì cái xe của các cụ ở VN?

• Like
Reactions: AeroInn