Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
thực tế nó thế chứ ao làng gì, tole mỏng thì nói mỏng, thánh lật thì vẫn là thánh lật, chẳng phải tự nhiên ngươi ta nói thế.i10 nó bán gấp bao nhiêu lần wigo thế? vậy chuẩn wigo nó ở đâu? nói phải nghĩ chứ chú doanh số nói lên tất cả ko phải bàn cãi.Tôi ko chê toy nhưng ghét cái kiểu toy khinh thường người việt nam bây giờ trên tất cả các phân khúc trừ vios toy đang thua nên mới cuống cuồng thêm công nghệ để bám đuổi đối thủ.pho tủn,vios,ỉn bán ra ở châu âu hay mỹ ko? nhưng xe hàn cùng phân khúc nó bán đầy bên đó đấy bác.

Vấn đề là dù chiếc xe nào nó vẫn đảm bảo an toàn. Cùng chuẩn cao nhất, k pgair qua khu vực khác thì sản xuất cái xe 0 sao.

Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Vấn đề là dù chiếc xe nào nó vẫn đảm bảo an toàn. Cùng chuẩn cao nhất, k pgair qua khu vực khác thì sản xuất cái xe 0 sao.
Mỗi khu vực đều có chuẩn riêng còn chi tiết thế nào em ko rõ lắm, với em ba cái trung tâm đánh giá vớ vẩn chẳng có ý nghĩa gì (wigo đạt 4 sao của ASEAN NCAP) nghe nó nực cười.

Hạng D
22/8/16
2.236
22.728
113
Phản ứng tự nhiên của con người là phản ứng tự vệ.
Khi người ta không có cái người khác có, tự nhiên sẽ tự an ủi cái đó mình không cần.
Nhưng nếu mình có cái người khác không có, mình sẽ tự hào và tâng bốc nó lên.
Giả sử như Seltos có điểm an toàn cao, nó sẽ nằm trên tất cả các mặt báo. Nếu thùng tôn có điểm an toàn thấp, nó sẽ bị dìm cho đến chết :D