Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Chào các bác đang xài Outlander,

Xin phép cho em tham gia hội Outlander. Em đã chính thức rước em gái da nâu, thêm tí phấn son về dinh sáng nay.

View attachment 621288
Trong nắng mai, em ấy trông thật xinh sau khi được tắm rửa sạch sẽ, lau khô và xịt dầu thơm trước lúc lên đường về dinh. :)

View attachment 621290
Chính thức về nhà chồng. :D

Cuối tuần này hai đứa sẽ đi chơi xa, có hình em sẽ khoe tiếp ạ.

Cảm ơn các bác và chúc thật nhiều sức khỏe và niềm vui!
xe đẹp

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Sao bán cho người ta cái xe da nâu nhìn lâu thấy đẹp lại body kit xám một màu tăm tối?
Nhìn thực tế ở ngoài cũng cùng tông lắm chớ hổng đến nỗi 'tăm tối' đâu bác, nói chung là ok, còn khó tính chút nữa chắc nên đem sơn lại. Em thấy Ô Văn Kê bác ạ. :D

• Like
Reactions: Yesterdaynhq
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bonus thêm tấm thèn bán xe ^^ =))
Các bác các anh ai có nhu cầu thì gọi thèn em:D.e cám ơn đại ka ben.le
Haizzaaa, sao cái thằng chụp cái hình kỳ cục thiệt, bình thường mình nhìn cũng được, đẹp giai trẻ trung phong độ quá chừng :cool: mà sao dòm cái hình này thấy mình vừa xấu vừa cũ. :confused:

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Chào các bác đang xài Outlander,

Xin phép cho em tham gia hội Outlander. Em đã chính thức rước em gái da nâu, thêm tí phấn son về dinh sáng nay.

View attachment 621288
Trong nắng mai, em ấy trông thật xinh sau khi được tắm rửa sạch sẽ, lau khô và xịt dầu thơm trước lúc lên đường về dinh. :)

View attachment 621290
Chính thức về nhà chồng. :D

Cuối tuần này hai đứa sẽ đi chơi xa, có hình em sẽ khoe tiếp ạ.

Cảm ơn các bác và chúc thật nhiều sức khỏe và niềm vui!

Chúc bác đi tuần trăng mật với ẻm vui vẻ nhá. Đi về cho tí cảm nhận để anh em có hứng cưới liền tay cho hội đông vui :)

• Like
Reactions: ben.le
Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Haizzaaa, sao cái thằng chụp cái hình kỳ cục thiệt, bình thường mình nhìn cũng được, đẹp giai trẻ trung phong độ quá chừng :cool: mà sao dòm cái hình này thấy mình vừa xấu vừa cũ. :confused:
Gì chớ vụ giao xe thì thấy nhà Mit làm tệ quá. Ít nhất cũng cho được em long lanh chân dài + hoa hoè lung linh đứng cạnh anh chủ làm vài pô để làm kỷ niệm.

• Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Nhìn thực tế ở ngoài cũng cùng tông lắm chớ hổng đến nỗi 'tăm tối' đâu bác, nói chung là ok, còn khó tính chút nữa chắc nên đem sơn lại. Em thấy Ô Văn Kê bác ạ. :D
Tại bác la "sơn zin chỉ có màu xám titan nên để dzậy luôn, không sơn lại" nên em rên theo thôi mừ. Theo em thì body kit nó như một điểm nhấn nên tạo màu khác với màu thân xe (thường là sẫm/tối hơn) thì nó trông mới cứng cáp, nổi và đẹp bác à. Chúc mừng bác có xe mới, đẹp, phù hợp sở thích.

Gì chớ vụ giao xe thì thấy nhà Mit làm tệ quá. Ít nhất cũng cho được em long lanh chân dài + hoa hoè lung linh đứng cạnh anh chủ làm vài pô để làm kỷ niệm.
e vậy hotboy rồi nha a Tùng , chê gì nữa , bên e nghèo ko có mướn chân dài nhưng a cần thì e thuê hẳn 1 em đi chơi chán về trả e trả tiền;)

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Chúc bác đi tuần trăng mật với ẻm vui vẻ nhá. Đi về cho tí cảm nhận để anh em có hứng cưới liền tay cho hội đông vui :)
Vâng bác, em sẽ tranh thủ chụp hình gì đó và viết gì đó nếu có thời gian. Tính em cũng hay thích viết lào khào lém. Em da nâu của em 2 chân 4 cẳng nên để coi có thể chơi trên nhiều loại gi... :cool:.... nhầm đi được nhiều loại đường. :D

20/12/08
241
96
28
bác nào đi xe 294.39 vay, cho em hỏi là số mua hay ngẫu nhiên, em bấm ra con số vừa 10 nut vừa so lui, mặc dù đã nói với sale là bộ 30 chai để mua số mà không được