Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Xe này oki mà. Đẹp. Sang.
Giá cũng hợp lý.

Tuy nhiên... họng gió ở dưới ghế của 2017 thì tệ quá. Không biết 2018 đã khắc phục chưa?

Hạng B2
20/3/17
103
41
28
TPHCM
Em này nhìn cũng ko có gì đặc sắc, giá cũng khá cao khi nhập về VN, nên doanh số cũng hẩm thị hiu

Hạng B2
25/9/16
106
28
28
Bên trong cần gạt thắng tay huyền thoại vẫn còn
ủa em thấy cái thắng tay đó còn nhiều em còn mà bác, hay ý bác là cần thắng tay của Mitsu nó có gì hay, kể em nghe với!!! (hóng) :D

• Like
Reactions: Lqanh
Hạng C
13/3/15
935
17.577
93
Việt Nam chỉ là hạt cát của ngành ô tô thế giới nên kết quả ở VN chả ảnh hưởng gì đến thiết kế hay định hướng của hãng... Em thì thấy em này chỉ giá hơi cao thôi chứ option vẫn ổn, mà giá cao thì không phải do hãng :D
Ở VN thì ế sề, còn tầm TG còn thảm hơn, nên mới phá sản và bị thâu tóm.

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Em này bên ngoài nhìn rất OK, nhưng bên trong thì bình dân quá mức nên khó hút khách, nay đã thay đổi nhưng cũng chưa xứng tầm thời trang.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Ở VN thì ế sề, còn tầm TG còn thảm hơn, nên mới phá sản và bị thâu tóm.
Focus với FIesta ở VN ế lắm luôn bác, mà ở Global đâu có "đến nỗi".... khi so với Mazda, Huyndai, KIA, Toy...
Em vẫn có cảm tình với thiết kế của OUtlander Sport và Outlander, lúc nhìn có thể không đẹp nhưng càng nhìn lâu càng thấy nó đẹp, có vẻ đẹp rất lạ... Trong khi em nhìn Mazda (thiết kế Kodo) lúc đầu thấy kết ngay & luôn nhưng càng nhìn em càng thấy chán...
Mit outlander sport ế em nghĩ cũng vì bọn Mit bảo thủ, mang mác xe nhập mà cắt ráo option thì vứt đi luôn (bọn Mít thiết kế rất hay, cùng class thì sẽ dài và to hơn các hãng khác 1 chút)
(p/s: nhà em có cả outlander sport 2.0 lẫn CX-5)

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Focus với FIesta ở VN ế lắm luôn bác, mà ở Global đâu có "đến nỗi".... khi so với Mazda, Huyndai, KIA, Toy...
Em vẫn có cảm tình với thiết kế của OUtlander Sport và Outlander, lúc nhìn có thể không đẹp nhưng càng nhìn lâu càng thấy nó đẹp, có vẻ đẹp rất lạ... Trong khi em nhìn Mazda (thiết kế Kodo) lúc đầu thấy kết ngay & luôn nhưng càng nhìn em càng thấy chán...
Mit outlander sport ế em nghĩ cũng vì bọn Mit bảo thủ, mang mác xe nhập mà cắt ráo option thì vứt đi luôn (bọn Mít thiết kế rất hay, cùng class thì sẽ dài và to hơn các hãng khác 1 chút)
(p/s: nhà em có cả outlander sport 2.0 lẫn CX-5)
Nhập Nhật thì giá phải mắc là đương nhiên bác ơi. Bác mua đồ điện gi dụng ở nhà cũng vậy thôi. Mác gì đâu bác, ráp ở Nhật và vn là sự so sánh giữa trời cao và vực sâu thăm thẳm mà. Đòi ngang giá sao được.