Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Cánh bơm chắc làm bằng nhựa mỏng te nên nó mới biến dạng khi bơm.
Ngoài cái này còn bao nhiêu cái mỏng manh khác trong xe nữa MIT ơi?
ĐÚng là của rẻ, nó ko ôi chỗ này thì thiu chỗ khác thôi, cái xe cả nghìn linh kiện, còn những chỗ nào chưa phát hiện hả MIT?

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Haizzz,
Xe CUV/SUV mà kêu không qua mực nước tĩnh 30cm thì em chịu luôn, mấy con sedan nhà em thấy nước chưa ngập tới pô xe máy là phi tuốt luốt....

Còn có hãng xe nào Global đã confirm là lỗi, vậy mà ở VN (cũng xài cái máy đó) bảo ko sao đâu ko lỗi đâu... miễn các bác đừng đi vào xứ lạnh hay vùng lạnh là được nhá...

Cũng có hãng, tông xe phải đúng theo "Sách HDSD" & trúng cái sensor mới bung túi khí mói chịu... ai như đám xe khác, đâm nhẹ cũng bung
Cuv với suv gì ở đây. Người ta đã nói ko được qua rồi cứ đi thì chịu chứ sao.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
ĐÚng là của rẻ, nó ko ôi chỗ này thì thiu chỗ khác thôi, cái xe cả nghìn linh kiện, còn những chỗ nào chưa phát hiện hả MIT?
Lạc quan lên bác!

Nếu nói Xpander rẽ, thì không đâu. Chẳng qua các thương hiệu khác ăn dầy quá, nên giá xe về VN đắt thôi. Chẳng hạn con Toy Rush đó, có chắc "xịn" hơn không.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Lỗi toàn thế giới mà.
Nói chung lỗi này cũng nguy hiểm chứ ko đùa đâu. Bữa cũng có bài báo lỗi bơm xăng ở Indo mình vô cmt mà các bác cứ nhảy dựng lên.

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Còn rất nhiều chiếc rẻ hơn MIT nữa đó bác
Em cũng mong Rush ngang giá Ertiga hiện giờ cho các bác tha hồ chọn lựa
Bản thân em thấy có của giá gấp đôi Xpander cũng thiu vài chổ đó bác

Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Có triệu hồi là hãng có trách nhiệm, xe hơi lỗi là chuyện bình thường xe sang còn lỗi huống gì xe phổ thông.Có mấy hãng dân kêu lỗi quá trời mà hãng có chịu chấp nhận lỗi đâu :))
Kaka gần đây nhất là CRV của Honda phải không bác?

• Like
Reactions: manhtungqt85
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Rất nhiều thứ Mit Toy hay bấy kỳ hãng xe khác Đều đặt hãng thứ ba, ở đây là Denso. Thiết kế thế nào là quyền của họ, hư thì họ đền.
Denso trước đây tuyên bố còi cung cấp cho Việt nam là loại tốt nhất thế giới, vì qua khảo sát của họ người việt nam "bóp" rất nhiều. Thế mà nhiêhf bác lại kbeo còi Densl sách tay nhật..thái...ak cungx chủ quan.

Tập Lái
9/10/19
1
0
0
37
Có bác nào thay kim bơm xăng chưa vậy. Cho em ít Thoòng tin với. Thank.

Hạng B2
30/8/16
296
414
63
41
Có bác nào thay kim bơm xăng chưa vậy. Cho em ít Thoòng tin với. Thank.
muốn thay thì đăng ký vào hãng thay thôi tầm hơn 1h là xong được tặng phiếu thay nhớt miễn phí cho lần bảo dưỡng sau, còn ko từ từ cũng chả ảnh hưởng, xe mình cũng trong đợt triệu hồi nè mà mình vẫn chưa đi thay đợi khi nào bảo dưỡng 5000km mình thay luôn cũng được. A e hội X trên face đi thay cũng nhiều lên đó tham gia và xem đánh giá của mọi người.