Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Nhìn biển đọc giá luôn bác! Tám tỷ chín trăm chín mươi tám triệu đồng chẵn. :cool:
Chắc phải giá đó mới xứng tầm với xpander vì 12345 thì làm sao có cửa so với 8998 phải ko bác hihi. Mà e khuyến mãi bán giá 1ty4 thôi ah!

• Love
Reactions: badmonkey
Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Dù biển số xe của các Bác có là những số nào đi nữa thì các Bác cũng nên tự hào rằng biển số của xe mình đang sở hữu cũng duy nhất xe của mình có và chỉ có một mà thôi...thế nên xét về xác suất quý hiếm thì ngang nhau cả nhé..mình mà ko muốn nhường lại biển số xe của mình cho ai thì bất kỳ ai dù có đưa tiền thiên, bạc vạn cũng ko thể có được đâu nhé..ka, ka..

• Like
Reactions: Hkbc
Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Dù biển số xe của các Bác có là những số nào đi nữa thì các Bác cũng nên tự hào rằng biển số của xe mình đang sở hữu cũng duy nhất xe của mình có và chỉ có một mà thôi...thế nên xét về xác suất quý hiếm thì ngang nhau cả nhé..mình mà ko muốn nhường lại biển số xe của mình cho ai thì bất kỳ ai dù có đưa tiền thiên, bạc vạn cũng ko thể có được đâu nhé..ka, ka..
Vãi bác. Của hiếm mà ai cũng có thì đâu còn hiếm.

Ví dụ các em "hot girl", ngoài cái mặt đẹp, cần có cặp túi khí căng đét thì mới "hot", chứ không thì ai coi. :oops:

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Vãi bác. Của hiếm mà ai cũng có thì đâu còn hiếm.

Ví dụ các em "hot girl", ngoài cái mặt đẹp, cần có cặp túi khí căng đét thì mới "hot", chứ không thì ai coi. :oops:

Bác lại sao rồi?! Ý em nói là xác suất của các biển số là ngang nhau,..biển 123.45 chỉ là biển số có dãy số đẹp thôi, ( xét về mặt toán học thì nó là 1 dãy số tiến có công sai = 1, dãy số này tận cùng là số 5 thì sẽ chia hết cho 5, tổng các chữ số là 15 thì nó sẽ chia hết cho 3,..ôi, thế nó cũng llà dãy số khá đẹp rồi, ka, ka,...), nhưng mà khái niệm về cái đẹp thì đa dạng lắm, Bác có thấy mấy con hoa hậu của Châu phi nó đẹp ko? Nếu cho Bác chọn thì Bác chọn con Diễm My 9X, Ngọc Trinh, hoặc con hoa hậu nào đó của VN, TQ,..đại loại như thế hay là Bác chọn mấy con đó,..Ka, ka..

Còn khái niệm quý và hiếm thì cũng chưa tuyệt đối, vd Vàng (Au) có mặt gần như trong khắp nơi, thế nhưng nó vẫn được gọi là kim loại quý,..

Còn khái niệm "hiếm" thì cũng rất mơ hồ, phàm cái gì "độc nhất vô nhị" sẽ được phong hàm thêm biệt danh này,..theo đó cái biển số của bất kỳ ai cũng thoả điều kiện này,..thế nên vợ của mình cũng vậy, dù trong mắt nhiều người khác cô ấy ko đẹp, nhưng trong mắt mình cô ấy vẫn là số 1 và chỉ 1 mà thôi, ka, ka...(giống tiên đề Euclid vậy đó, và đã là tiên đề thì ko cần phải chứng minh nha,..ka, ka), quay lại TH biển 51H 123.45, VN mình có 63 tỉnh thành thì sẽ có 63 cái biển có dãy số này, thế thì nó có còn "hiếm" hay ko? Ka, ka..

thế nên em cũng quý cái biển số xe của em lắm..biển số xe em thì chỉ duy nhất em có mà thôi,..ka, ka

Rãnh rỗi sinh nông nỗi, em chỉ 888 chơi vậy thôi, ko có ý gì khác,..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Ông này đưa cái giá ảo quá ,tầm tiền này làm con Mec C ngồi cho êm đít kể cả bấm được biển bù .Đi xe biển số dễ nhớ cũng rách việc ,lỡ có đi ABC.... cũng rón rén sợ gặp người quen

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
Mới đầu bác chủ tính mua Innova.mà X rẻ hơn nên làm luôn con X.không ngờ bấm được biển đẹp.giờ rao 1 tỷ rưỡi.bán được qua toyota làm con In tầm 800.ngon lành.vẫn còn dư mớ đổ xăng.kk.e đoán thế.ae đừng chém e.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Ông này đưa cái giá ảo quá ,tầm tiền này làm con Mec C ngồi cho êm đít kể cả bấm được biển bù .Đi xe biển số dễ nhớ cũng rách việc ,lỡ có đi ABC.... cũng rón rén sợ gặp người quen
Em vừa qua Mit PN bảo dưỡng xe. Gặp ngay lễ bàn giao 1 chiếc Outlander, biển bù.

Em tính rón rén lại gần, trả anh chủ giá thanh lý 70%, mà thấy ảnh bự con quá, nên thôi.

Tập Lái
20/5/17
1
8
3
36
Nếu đã sở hữu Xpander trắng biển số 1-2-3-4-5 rồi. Thì tiện tay làm luôn chiếc này đi các anh. Biển số lùi: 5-4-3-2-1. Thích thì alo em nhe.

Mitsubishi Xpander biển đẹp 51H - 123.45 rao bán với giá 1,5 - 1,7 tỷ đồngMitsubishi Xpander biển đẹp 51H - 123.45 rao bán với giá 1,5 - 1,7 tỷ đồng

Chỉnh sửa cuối: