Hạng C
4/2/10
799
1.449
93
Đừng tinh vào mấy cái hệ thống an toàn thụ động quảng cáo của hảng xe, mình chủ động an toàn tính mạng cho mình là chính, chọn xe theo em thứ nhất là kết cấu khung xe sau nửa là hệ thống treo trước và kết cấu lái tiếp nửa tới cài máy và hộp số còn lại thích món gì sau này mua gắn vào thêm sợ ko có tiền mua gắn thui
Bác gắn thêm túi khí, EPS được hôn, nếu được thì OK nói tiếp

• Like
Reactions: ican and NgocLuu
Hạng B1
6/3/11
92
60
28
33
Em ghét cái gương chiếu hậu nhìn không đẹp đó là ý kiến cá nhân em???

Hạng B2
6/7/14
161
67
28
Tphcm
- Vậy thì anh nêm mang cmt đó về năm 2011 và so với xe tương tự như PS 2011. Bây giờ là 2017 rồi.
- Nếu anh quan tâm nút trên vô lăng thì đây, 2017, anh đếm thử bao nhiều nút?
View attachment 776544

- "tất cả những thứ khác đều không có" những thứ khác là cái gì? Anh lại nói 1 cách chung chung ko đầu ko đuôi.
Không liên quan nhưng hình bị ngược phải không bác

• Like
Reactions: nmduc
Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Các bác xem em nó thuộc phân khúc nào rồi hãy nhảy vào chê bai nhé. Con Avanza cùng phân khúc nội thất nhìn chán đời hơn nhiều nhưng do đc gắn logo Toy nên lại đc khen là đơn giản, thực dụng cơ đấy. Nhìn chung so với các đối thủ cùng phân khúc thì nội thất em Xpander này là cũng đc đấy, chỉ ko biết về VN giá cả thế nào thôi :D

Ý mình là thà xấu đui từ ngoài vô trong như toyota thì đỡ bị hụt hẫng. Còn đây bên ngoài bá chấy bên trong thì tụt cảm xúc. Mấy e outlander hay pajero dynamic shield cũng kiểu như vậy, design nội thất không tương xứng với ngoại thất. Chắc gu thẩm mỹ của mình khác người :D

Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
cái này chạy dịch vụ thì ok, mình nghĩ đường xá VN bây giờ chắc cũng không đạp hơn chăm hai đâu, tải đủ 7 người mà 1.5 thì hơi đuối chút chứ không đến nổi nào, vả lại giờ khách nó kén xe ghế lắm cứ alo là hỏi xe đời mấy không à, giờ này mà đưa Ỉn 2014 mà nó còn chê lên chê xuống, nhiều lúc tức không nhịn được dường như khách nó quên hết ngày giờ hay sao ý, " Hỏi: Xe mình đang đi xe đời mấy zậy em. Đáp: Transit 2017 chị ơi:(, bồi thêm câu này mới sốc: Zậy hả giờ chuẩn bị hết năm rồi mua xe mới chạy đi cưng". Ôi khách giờ dể thương gúm lo lắng cho mình đến năm sau đấy.. nghe chẳng nói nên lời mở nhạc lúc lắc luôn. Kệ quên hết chuyện đời híc híc......

Hạng C
11/10/15
761
674
93
Riết rồi thị trường các nước đang phát triển toàn mấy xe thiếu an toàn. Gầm cao mà không có cân bằng điện tử không thể chấp nhận đc.
Ở các bản cao cấp hơn, nó sẽ có thêm trợ phanh, cân bằng điện tử, hỗ trợ leo dốc.