Hạng D
13/1/11
2.425
31.623
113
Mitsubishi Xpander đắt hàng lắm hả các bác?
Các bác cho em hỏi, thằng bạn em nó cọc con Mitsubishi Xpander mà showroom không hứa chắc khi nào có xe luôn. Bộ xe này đắt hàng lắm hả các bác? Có bác nào mua Xpander mà chưa có xe không? Chiếc này có đáng mua không hả các bác?
Mitsubishi Xpander đắt hàng lắm hả các bác?

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Nếu bác nhiều tiền, thích hưởng thụ, đừng nghĩ tới nó. Nếu vừa tiền lại tham (giống em) thì ổn, coi như thay vì mua city vios yaris .. đầy đường thì mua con này, 7 chỗ chứ ko phải 5+2, kiểu lạ ít đụng hàng, gầm cao, ăn xăng ít, máy đủ xài (tính mã lực/tải trọng tương đương em innova huyền thoại), gia đình dịch vụ ổn
Đa số mua xe đều có hẹn quý mấy (như e cọc 12.2018, sale hẹn quý 2, nhưng đang gửi hồ sơ e lên nhà máy xin lấy tháng 3, ko thì cố tháng 4). Cũng có vài trường hợp bị leo cây (do đại lý xe phân bổ ít, do màu, hoặc mt ít xe hơn at,.. và khả năng tham ký nhiều quá giao ko kịp)
E chỉ phân vân xpander và rush (e cũng khoái toy nghe nói bền, giữ giá) nhưng sau khi sale toy báo thêm gần 100 củ lắp pk giá trên trời (lăn bánh gần 870) thì e cắp dép sang mit luôn và ngay