Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
Gần ngã ba Lạc Long Quân,Âu Cơ- HN chiều 10/9. Lại một vụ mở cửa không quan sát. Nhưng mà đển đến mức gãy nát cửa thế này thì cũng là điều đáng ngại đấy, không phải dạng vừa đâu.

Anh Toy có vẻ bị mở bất ngờ quá, bị hơi nặng.Cũng may là xe đâm vào cánh cửa là xe ô tô, chứ nếu là xe máy thì xác định luôn rồi.

http://viet-times.com.au/nu-tai-xe-mo-cua-khong-quan-sat-toyota-bi-xe-kia-dam-bay-cua-1971567.html

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Nữ tài xế nữa rồi.

Mình rất sợ trường hợp này. Đi đâu cũng vậy, khi ngừng xe là mình luôn nhắc mọi người nhìn kỹ trước khi mở của. Thường thì mình bảo mọi người cứ ngồi yên, mình quan sát xong xuống mở cho chắc ăn.

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Nữ tài xế nữa rồi.

Mình rất sợ trường hợp này. Đi đâu cũng vậy, khi ngừng xe là mình luôn nhắc mọi người nhìn kỹ trước khi mở của. Thường thì mình bảo mọi người cứ ngồi yên, mình quan sát xong xuống mở cho chắc ăn.
E cũng như bác, ngoài bà xã khi ngồi ghế sau thì em để tự mở, còn ko là em xuống xe mở. Thời gian đầu mới mua xe em khoá cửa sau bên tài luôn, chỉ người ở ngoài mới mở dc thôi.

Hạng C
25/6/14
624
746
93
Ghế sau bên tài xe em khóa trẻ em luôn, chỉ có người ngoài xe mới mở được. Ai nói gì bất tiện cũng kệ, an toàn cái đã :D

• Like
Reactions: nt.08437