Hạng B2
6/8/12
195
145
43
31
E có người bạn làm cửa hàng ở nước ngoài, có mấy loại mô hình xe hơi như Honda, FORD, BMW, AUDI, HUYNDAI, MERCEDES, KIA.....riêng dòng KIA thì có K2, K3, K5, Sportage, Soul... tỷ lệ 1:18, bác nào máu đem về trưng cùng xe nhà thì hú e nhé, đặt hàng thì nhận hàng sau 2 tuần ạ. cám ơn các bác
Các bác để ý ở các Event giới thiệu xe mới, thì hãng đều có những Mô hình trưng bày như này, mô hình làm bằng kim loại, rất thật từ chi tiết ghế, nội thất lót thảm, các chi tiết máy, cửa sổ trời...
Và quan trọng nữa là cái này là Mô hình tĩnh trưng bày ( die- cast), chứ không phải Đồ chơi con nít ( Toy). Phía bên ngoài hộp có ghi là ko phù hợp cho trẻ em dưới 14 tuổi ạ..Xe dài khoảng 27cm, nặng từ 2-3 kg.
1 vài mẫu bạn e gửi:
K3

K5

Sportage

Bác nào máu mua 1 em về trưng trong tủ kính hoặc trong xe hơi cùng với xe nhà thì hú e nhé. Cám ơn các bác!
0924 99 89 88 ( Danh)
Facebook : https://www.facebook.com/danh.gallardo
Giá nhiêu bác ơi

• Like
Reactions: bungati
Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Vại là Ỉn cả thật và mô hình đều ghẻ! Rất tương xứng! Hay có cái nào bằng đất sét nặn cũng được bác, em mua tặng Chim...!
Con ỈN của bác tuy tỷ lệ 1:43 ( tức là nhỏ bằng bàn tay thôi), và không mở được gì hết, nhưng trên Ebay giá bán lại từ 1tr9 trở lên chưa tính ship, đắt ngang ngửa 1:18 Full open...

• Like
Reactions: Sói Xám
Hạng D
3/1/14
1.142
424
113
Xứ Thiên Đường
Con ỈN của bác tuy tỷ lệ 1:43 ( tức là nhỏ bằng bàn tay thôi), và không mở được gì hết, nhưng trên Ebay giá bán lại từ 1tr9 trở lên chưa tính ship, đắt ngang ngửa 1:18 Full open...
Chủ yếu là có hàng chớ rổ rá đv bác Gà kg thành vđ bác ah..đại da dầu khí mờ..hehe..

• Like
Reactions: bungati
Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Bác có hình chiếc Soul k bác? úp cho em xem thử nha. PM cái giá cho em luôn với.
Em thích KIA và mô hình KIA thôi, Ford thì em k thích nên đừng PM em xe Phò nhoé! :3dcuoi:

Bà mẹ VN anh hùng, xe Phò Phi ét ta đẹp bà cố thím mà không thix là seo, ??? :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi: