Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Nhờ các anh có kn vào 4 vấn giúp case này.
Tình hình bà chị chán đi làm cty nên đã xin nghỉ và hiện tại nhà gần trường học nên sv khá đông vì thế em nghĩ ra chuyện bán cơm cho sv nhưng kn là con số 0, nhiều cái chưa biết quá.
  • Phải chuẩn bị thế nào.
  • Cần lưu ý điều gì.
.....nhiều thứ quá em không kể hết.

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Nhờ các anh có kn vào 4 vấn giúp case này.
Tình hình bà chị chán đi làm cty nên đã xin nghỉ và hiện tại nhà gần trường học nên sv khá đông vì thế em nghĩ ra chuyện bán cơm cho sv nhưng kn là con số 0, nhiều cái chưa biết quá.
  • Phải chuẩn bị thế nào.
  • Cần lưu ý điều gì.
.....nhiều thứ quá em không kể hết.
Quỳ lạy luôn, tự mình đày mình vào bể khổ

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Giờ em cũng đang trong ao khổ rồi anh.
Mở quán cơm bình dân: Thức dậy từ 4 giờ sáng chợ, ít nhất 5 người làm, làm vạc mặt ra mà 1 tháng lời được 20tr là cực giỏi và cực đắt, trong khi đi làm vp tóc thơm da trắng, ngày 8 tiếng, tháng 30tr ngon lành.

Hạng B2
17/7/14
493
19.532
93
Mở quán cơm bình dân: Thức dậy từ 4 giờ sáng chợ, ít nhất 5 người làm, làm vạc mặt ra mà 1 tháng lời được 20tr là cực giỏi và cực đắt, trong khi đi làm vp tóc thơm da trắng, ngày 8 tiếng, tháng 30tr ngon lành.
  • :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
  • Jeans ơi là Jeans.....bán quán cơm mà sáng đi chợ, thì chắc chỉ bán được bữa cơm chiều hà.....
  • Phải đi chợ từ chiều hôm trước rồi nha....ko là hổng có kip đâu á....

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Mỗi đĩa cơm lời được 4,5k không anh

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
  • Jeans ơi là Jeans.....bán quán cơm mà sáng đi chợ, thì chắc chỉ bán được bữa cơm chiều hà.....
Hồi đó ngu dại, Jeans mở quán cơm, trời ơi, người thì hôi, lể nghỉ thì hóng thiên hạ, làm trăm việc vụn vặt như gã đần, sau 6 tháng mặt sẽ thất thần ngu ngu, sau 12 tháng thì mặt gian như cú, đong cọng muối đo lọ hành, bủn xỉn và bần ra

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Em nghĩ đi chợ thời gian đầu thôi về sau quen rồi thì người ta tự mang đến cho mình chứ .