Hạng B2
21/10/15
283
959
93
35
E có mặt bằng 6x15 trệt + 2lầu, lâu quá k ai thuê, tính mở quán bán kem, bánh ngọt, càe, Do lần đầu KD.
Bác nào biết tư vấn giúp, cảm ơn các bác ạ.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
2/3/11
2.435
29.205
113
Sao mí anh bàn ra không vại, không ai làm thì tụi nhỏ ăn kem ăn bánh ở mô. Anh chủ chắc qua mấy chổ bán máy kem, bán tủ bánh hỏi, chắc họ biết nơi tư vấn. Hoặc ra thẳng Kim biên nơi bán bột kem bột bánh chắc có hdsd.

• Like
Reactions: Luongnghi
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
E có mặt bằng 6x15 trệt + 2lầu, lâu quá k ai thuê, tính mở quán bán kem, bánh ngọt, càe, Do lần đầu KD.
Bác nào biết tư vấn giúp, cảm ơn các bác ạ.
Kem thì bác chủ đã ăn những loại kem nào chưa? Còn bánh ngọt là những loại bánh gì? Lấy về bán hay muốn học tự làm?...

• Like
Reactions: Luongnghi
Hạng B2
8/8/19
123
9.089
93
Sao mí anh bàn ra không vại, không ai làm thì tụi nhỏ ăn kem ăn bánh ở mô. Anh chủ chắc qua mấy chổ bán máy kem, bán tủ bánh hỏi, chắc họ biết nơi tư vấn. Hoặc ra thẳng Kim biên nơi bán bột kem bột bánh chắc có hdsd.

Ảnh đã có nguồn tạo ra được cái mặt bằng cho thuê rồi anh. Người ta thua ảnh mới đi thuê của anh để kinh doanh :D

Hạng B2
21/10/15
283
959
93
35
Kem thì bác chủ đã ăn những loại kem nào chưa? Còn bánh ngọt là những loại bánh gì? Lấy về bán hay muốn học tự làm?...
Bác kinh doanh lĩnh vực này ah? Do mình có mặt bằng shophouse mà k ai thuê, với tạo việc cho đứa cháu, nên tính làm, do hay dắt con gái nhỏ đi ăn kem, nên chỉ nghĩ đến thế, vì mình thấy bán kem, bánh ngọt, nước trái cây ... ít phức tạp vì hướng đến gia đình có con nhỏ và các bé tuổi teen, lĩnh vực này có nhượng quyền như cafe k bác? nếu có thì tốt quá, vì chưa biết bắt đầu như thế nào.