Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM
Em nhìn qua mấy thớt bên kia thấy anh em tổ chức đi chơi hoành tráng http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=2150829&high= mà thấy hix cũng buồn cho bên KIA của mình ai cũng lo chạy đi kiếm lúa hằng ngày (trong đó có em nửa :( ) nên không biết đi off xa chơi bời là gì hết, hix thiệt là tủi thân quá.... Có bác nào có chung tâm trạng với em không ah...

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
tui củng như chú , rất thích of nhưng chưa lần nào sắp xếp được thời gian . chắc tại mình họ xì trum nên nó vậy :(

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
hix, em ko tủi thân mà em giận lẫy đây, hội Kia Morning chúng em hùng mạnh thía mà bác đưa vào phần "chấm chấm chấm" thì em giận quá.
bác yên tâm, em tin rằng đó ko phải là giấc mơ, sự thật ấy sẽ diễn ra ngay tại Golden Coast Resort (Phan Thiết) :D

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM
xì trum già nói:
tui củng như chú , rất thích of nhưng chưa lần nào sắp xếp được thời gian . chắc tại mình họ xì trum nên nó vậy :(

Chào bác xì trum già (Em nghĩ chắc nên gọi là tý vua :)), hôm nào bác sắp xếp huy động làng xi trum mình đi off một bửa, để em được diện kiến Tý Vua, bác mà huy động chắc cả làng phải nghe theo, em thì cũng bận kiếm lúa hằng ngày nuôi đám xì trum con, nhưng cũng xin theo bác ah :D

Hạng B2
11/6/07
395
22
18
Chào các Bác, đúng là hội KIA CR lèo tèo quá , hô hào mãi cũng chưa ngồi được với nhau.
À, sáng nay em cũng vừa mới ngồi chỗ Cfe 30/4 ( chỗ bác xitrum giới thiệu ấy) chỗ đó t7, cn rảnh ra ăn sáng uống cfe cũng hay đấy ạ.
Tuần sau, bác nào rảnh ra đấy anh em giao lưu
tí nhỉ?

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
cafe 30/4 Dinh Độc lập thì gần như tuần nào em cũng ra, có chỗ rộng cho mấy nhóc F1 chạy nhảy. Khi nào các bác off thì hú nhé. Em thì đi Morning thui, nhưng cũng họ KIA mừ. :p

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Bác nào hy sanh lên kế hoạch giúp anh em có một cái op. trong đầu tháng 6 đi, đi 2 ngày về!
Cho kế hoạch trước 2-3 tuần để mọi người còn lên kế hoạch, sản dịp cho F1 đi chơi hè luôn!
Các bác đề xuất em ráng đu theo. Còn gìơ thì em cũng đi cày đây.
Chúc cả nhà Kia sẽ xôm tụ như các nhà khác!

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
vấn đề là em thấy hiện giờ hội KIA CR chưa có người "đứng mũi chịu sào", hô hào phát động phong trào, các bác nên off với nhau vài lần, thường xuyên và đề cử ra 1 bác có uy tín và thuyết phục được anh em thì hội KIA CR sẽ phát triển nhanh thôi.

Hôm nào off nhớ kêu em nhé, em cũng đang ăn "cà rem" mà

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM
Nhat Ha nói:
vấn đề là em thấy hiện giờ hội KIA CR chưa có người "đứng mũi chịu sào", hô hào phát động phong trào, các bác nên off với nhau vài lần, thường xuyên và đề cử ra 1 bác có uy tín và thuyết phục được anh em thì hội KIA CR sẽ phát triển nhanh thôi.

Hôm nào off nhớ kêu em nhé, em cũng đang ăn "cà rem" mà

Em cũng nghĩ như bác. vậy thứ 7 này mình off tại 30/04 dinh thống nhất nhé, bác nào tham gia giơ tay đặt gạch nhe. Giờ giấc thì buổi sáng ok không các bác, hay các bác thích buổi chiều? Hay Chúa Nhật ....

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM
truongduy nói:
Chiều thứ 7 này đi nha các bác. Gồm các địa điểm sau:
1. Cà phê Góc Phố - Đinh Bộ Lĩnh.
2. Ở Dinh Thống Nhất
3. Ra quán lẫu nào đó làm 1 vài chai ngon bổ rẻ rùi về. Em thích vào đường Nguyễn Thị Diệu với lẫu cá kèo hay Bà Huyện Thanh Quan.
4... các bác góp thêm ý kiến.

Chiều thứ 7 em ok đó. Đia điểm chắc Dinh Thống Nhất cho tiện, vì ai cũng biết chổ này.
Các bác khác lên tiếng đi...