Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
mobifone gửi Sim 4G em thay vào iphone giờ máy nó nóng muốn nổ luôn, pin thì tụt nhanh hơn tụt quần...
tham khảo GG nói thay lại sim mạch thẳng thì hết, gọi đt tất cả các cửa hàng mobifone đều báo hết loại Sim này, ko biết bao giờ mới có lại...

Giờ có cách nào khắc phục ko mấy a?? chứ cầm đt giống như đang cầm cục than :(
mobifone củ chuối quá !!!

Hạng B1
12/11/14
70
3.979
108
Bien Hoa - Dong Nai
mobifone gửi Sim 4G em thay vào iphone giờ máy nó nóng muốn nổ luôn, pin thì tụt nhanh hơn tụt quần...
tham khảo GG nói thay lại sim mạch thẳng thì hết, gọi đt tất cả các cửa hàng mobifone đều báo hết loại Sim này, ko biết bao giờ mới có lại...

Giờ có cách nào khắc phục ko mấy a?? chứ cầm đt giống như đang cầm cục than :(
View attachment 2347666
Anh ra ngoài kiếm phôi sim đi anh, xong đem vô cho nhà mạng nó đổi cho anh. Kiếm mua một cái sim rác rẻ. Nhanh nhanh thì hy vọng còn. Anh nhớ hỏi trước nhà mạng anh nhé. Không mua xong không đổi được lại chửi em. Chính sách tụi này thay đổi liên tục em chưa cập nhật đâu nhé. Chúc anh may mắn :D

• Haha
Reactions: Nbson217
JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.336
23.294
113
mobifone củ chuối quá !!!

Ra thế...cứ nghĩ đt tệ.
Sao cái MobiFone đt em nó hiện hình gì cả tháng nay.

• Haha
Reactions: Nbson217
Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
Anh ra ngoài kiếm phôi sim đi anh, xong đem vô cho nhà mạng nó đổi cho anh. Kiếm mua một cái sim rác rẻ. Nhanh nhanh thì hy vọng còn. Anh nhớ hỏi trước nhà mạng anh nhé. Không mua xong không đổi được lại chửi em. Chính sách tụi này thay đổi liên tục em chưa cập nhật đâu nhé. Chúc anh may mắn :D
e đã đăng ký chuyển sang mạng Viettel (giữ số), sim mobi này e xài trả sau 20 năm rồi

• Like
Reactions: notcold