Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Địa chỉ
196 NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN , QUẬN 2, TP HCM
Số điện thoại
0917616633

HOTLINE: 0917 61 66 33 / 0943 61 66 33
(Ms HẢI)
LÀM VIỆC: 6.30AM – 6.30PM TỪ THỨ 2 -> CHỦ NHẬT (NGHỈ NGÀY LỄ, TẾT DL, TẾT AL)

Xưởng sửa chữa tại: 196 Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Q.2 (Từ Vincom Megamall gặp Đường Thảo Điền đi thẳng vào 2km, phía bên tay trái)
Chi nhánh: 143 - 145 Đường Số 19, KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q.2 ( Đối diện chung cư An Khang, trong khu Metro An Phú, Q.2)

(Xưởng củ 34 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh. Em chuyển sang xưởng mới 1.100m2 rộng rãi, thoáng mát, đầy đủ dịch vụ để chăm sóc V2 cho các Bác nhà mình ngày càng chu đáo hơn ah! Mong các Bác cần gì thì ủng hộ giúp Em nhé! )

I. SỬA CHỮA BẢO HIỂM:
V2 các Bác cần làm bảo hiểm vui lòng đến VIETCARCARE sẽ được tặng quà đặc biệt miễn phí và sửa chữa theo quy trình sau:

SET MENU QUÀ TẶNG MIỄN PHÍ TẶNG V2 CÁC BÁC NHÀ MÌNH ĐÂY AH!

II. MUA BẢO HIỂM XE Ô TÔ _ XE MÁY

III. DỊCH VỤ CHĂM SÓC THƯỜNG XUYÊN CHO V2
Em dành sự “chăm sóc đặc biệt” tuyệt vời suốt năm để làm điệu cho các nàng V2, V3, V…N !!!

IV. DỊCH VỤ CHĂM SÓC XE GẮN MÁY
Còn gì vui hơn nữa khi các em 2 bánh cũng được chăm sóc chu đáo đầy đủ dịch vụ

V. CÁC DỊCH VỤ CHÍNH TẠI VIETCARCARE

SƠ ĐỒ ĐỊA CHỈ TRUNG TÂM VIETCARCARE: 196 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q.2

Chỉnh sửa cuối:
Chào cả nhà!

Em là Ms Hải Vietcarcare đây ah! Đã lâu do bận xây dựng xưởng mới nên em ít lên trao đổi cùng nhà mình. Hôm nay công việc đã hoàn tất, xưởng mới, địa chỉ mới, máy móc trang thiết bị mới, đầy đủ_chỉ có người là củ!!!!!!_để phục vụ V2 các Bác nhà mình từ A-Z càng ngày càng chu đáo hơn ah! Các Bác cần dịch vụ gì chăm sóc cho V2 thì ALÔ ủng hộ cho em nhé! Mong cả nhà mình luôn mãi vui, khỏe, trẻ, đẹp.......!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/7/09
1.342
1.048
153
HCM CiTy
Xe mình từng làm bên đây ở Nguyễn Hữu Cảnh , Mợ chủ trẻ đẹp nhìn xao xuyến lắm . Chúc mợ đắt khách nhé !

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
bên Vietcarcare có liên kết trực tiếp với BH Bảo Long ko Ms. Hải?

Hạng B2
14/5/05
254
46
28
Đã gửi mazda 3 qua bên bác và rất hài lòng với cách phục vụ MS Hải.