Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Nhằm vực dậy phong trào SFC khu vực Hà Nội vốn trầm lắng bấy lâu (kinh tế suy thoái, công việc lu bu, phong trào đang trong chu kì đi xuống....), kính mời tất cả những ai đã từng và đang tâm huyết với SFC tham gia buổi off tới đây.
Nội dung: Trao đổi, chia sẻ thông tin, những đề xuất thúc đẩy tinh thần + phong trào SFC và bàn kế hoạch off 3 miền tháng 7 tới đây.
Thời gian: 9h sáng thứ Bảy, 6/4/2013.
Địa điểm: Cafe Equus, Tòa nhà Thành Công đường Đồng Bông (song song với Trần Thái Tông).
Rất mong ae bỏ chút thời gian đến với ngôi nhà SFC!

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Kienvang nói:
Nhằm vực dậy phong trào SFC khu vực Hà Nội vốn trầm lắng bấy lâu (kinh tế suy thoái, công việc lu bu, phong trào đang trong chu kì đi xuống....), kính mời tất cả những ai đã từng và đang tâm huyết với SFC tham gia buổi off tới đây.
Nội dung: Trao đổi, chia sẻ thông tin, những đề xuất thúc đẩy tinh thần + phong trào SFC và bàn kế hoạch off 3 miền tháng 7 tới đây.
Thời gian: 9h sáng thứ Bảy, 6/4/2013.
Địa điểm: Cafe Equus, Tòa nhà Thành Công đường Đồng Bông (song song với Trần Thái Tông).
Rất mong ae bỏ chút thời gian đến với ngôi nhà SFC!
Tiếc quá, 9h sáng mai thì em có mặt, cuối tuần em lại ngược lên phía Bắc rồi.
Chúc các bác tụ tập đông vui, rút ra nhiều kết luận hay!!!

Tập Lái
6/4/13
2
0
0
em la mem moi. vua cuoi duoc em SF 2008. muon dang ky thanh vien CLB SF. cu nao huong dan em voi. Em o Ha noi. dt 0979489286. thanks cac cu!

Last edited by a moderator:
CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Bác cứ đi off Thứ Bảy này rồi đăng ký luôn!

Tập Lái
6/4/13
2
0
0
thanks cu CUA, de dot sau em di vay, dot nay em biet thong tin muon qua. cu CUA cho em xin so dt duoc k? nao ranh em moi cu di ca fe roi nho cu giup em. thanks cu CUA nhiu

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
tdh228 nói:
thanks cu CUA, de dot sau em di vay, dot nay em biet thong tin muon qua. cu CUA cho em xin so dt duoc k? nao ranh em moi cu di ca fe roi nho cu giup em. thanks cu CUA nhiu
Cua mà có cu hả CUA ???
thanks cu Cua, đẻ dốt sấu (xấu) em dí vậy, đợt này em biết thông tin muốn qua. cu CUA chờ em xỉn (say) so dung tích (đọ máy) được k? Não rành em moi (móc) cu dí cà (cho) fê rồi nhổ cu giúp em. thanks cu CUA (bao) nhiêu ???

Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Chúc các cụ off vui và phong trào SFC luôn phát triển mạnh mẽ!