Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Con xe này như cái của nợ, phải bán tống bán tháo chứ sao bác, sợ Chevy vì chiếc này và Captiva, Cruze, Spark Ấn tượng cực tệ đối với hãng này,

Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Con xe này như cái của nợ, phải bán tống bán tháo chứ sao bác, sợ Chevy vì chiếc này và Captiva, Cruze. Ấn tượng cực tệ đối với hãng này,
Bác chắc có điều kiện nên có thể xem nó không ra gì chứ người ít tiền như em chọn Aveo để làm phương tiện đi làm hàng ngày và chở vợ con về quê thì thấy nó vẫn tốt vì đáp ứng được nhu cầu. Xe em đi cũng tầm 6 -7 lít/100km vậy thì cũng không phải gọi là quá hao xăng. Xe đi vẫn êm ái và rộng rãi, cũng chưa thấy nó hư hỏng gì mà phải gọi là cục nợ cả.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác chắc có điều kiện nên có thể xem nó không ra gì chứ người ít tiền như em chọn Aveo để làm phương tiện đi làm hàng ngày và chở vợ con về quê thì thấy nó vẫn tốt vì đáp ứng được nhu cầu. Xe em đi cũng tầm 6 -7 lít/100km vậy thì cũng không phải gọi là quá hao xăng. Xe đi vẫn êm ái và rộng rãi, cũng chưa thấy nó hư hỏng gì mà phải gọi là cục nợ cả.
Tầm tiền của nó có khá nhiều lựa chọn lành hơn rất nhiều nha bác. Thằng em lúc mua xe lần đầu để chạy Grab đã vô cùng ân hạn khi chọn Aveo chỉ vì cái giá rẻ mạt trong phân khúc B. Thấy vì mua phân khúc A như i10 hay Morning thì ko đến nổi bán tống tán tháo sau vài tháng. Không thì ráng thêm chút là con Attrage MT thì quá ngon

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Bạn mình mua Cruze LT màu bạc, hùn hạp với em út cho thuê tự lái được vài chuyến, vợ chồng chia tay nên bán lại 420 củ, như xe mới luôn nè ( ở Vũng Tàu)

Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Tầm tiền của nó có khá nhiều lựa chọn lành hơn rất nhiều nha bác. Thằng em lúc mua xe lần đầu để chạy Grab đã vô cùng ân hạn khi chọn Aveo chỉ vì cái giá rẻ mạt trong phân khúc B. Thấy vì mua phân khúc A như i10 hay Morning thì ko đến nổi bán tống tán tháo sau vài tháng. Không thì ráng thêm chút là con Attrage MT thì quá ngon
Cũng tùy nhu cầu mà lựa chọn thôi bác. Tôi không chạy Grab, tôi mua xe phục vụ nhu cầu đi lại của gia đình, mỗi lần về quê tôi thường chở đồ lên rất nhiều, nhất là gạo nên morning, i10 là không thể sử dụng được vì không đủ chỗ chứa. Con Mit ngoài cái mác Nhật ra chẳng có gì hấp dẫn và hơn Aveo để mà ráng cả

Hạng B2
9/9/17
125
56
28
38

Bác đi được bao lâu vậy? Tính ra trong tầm tiền thì em này cũng dễ thở nhất.

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Aveo mà bác tư vấn ngươi ta là lành tính thì thực là bâc không có tâm
Bác chắc có ác cảm với Aveo nên nói vậy, điều hiển hiện em và nhiều bác trên đây đang thấy trong thực tế là: Aveo (Gentra) các trường dạy lái xe sử dụng đầy, taxi giờ cũng nhiều và grab cũng không hiếm. Vậy thì nếu nó không lành tính thì những người sử dụng nó để kinh doanh chắc không bình thường bác nhỉ :)

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Chắc bác ấy xui mua nhằm chiếc xe lỗi nên mới ác cảm với em nó thế

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Chắc bác ấy xui mua nhằm chiếc xe lỗi nên mới ác cảm với em nó thế
Ông đó làm gì có con xe Aveo nào đâu mà lỗi. Chém gió đó bác ơi, chê nguyên cả tập đoàn GM luôn và chỉ khen Mit. Chắc là bọn sale Mit chém gió thôi chứ có trải nghiệm đâu mà biết