Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác chắc có ác cảm với Aveo nên nói vậy, điều hiển hiện em và nhiều bác trên đây đang thấy trong thực tế là: Aveo (Gentra) các trường dạy lái xe sử dụng đầy, taxi giờ cũng nhiều và grab cũng không hiếm. Vậy thì nếu nó không lành tính thì những người sử dụng nó để kinh doanh chắc không bình thường bác nhỉ :)
Bác tìm hiểu doanh số của Aveo đi rồi hãy phán là nhiên hay ít. Grab và Uber ngày xưa thì toàn là i10, morning, vios, Innova ... Chứ Aveo là cực kỳ hiếm. Thằng em em đó mua xe lần đầu, ham rẻ mới mua và ân hận mãi. Giờ chạy cũng chết, mà bán xe thì ko ai mua hoặc chấp nhận bán với cái giá đau lòng. Bác nói Aveo chạy đầy thì cho em bằng chứng để tin nha.

• Like
Reactions: hvmcsa
Tập Lái
5/6/18
1
3
1
38
ở Bình Dương chạy rất nhiều, 10 chiếc 4 chỗ là thấy khoảng 3 chiếc rồi, Chạy dịch vụ xe gia đình cũng nhiều, mà theo mình được biết những xe chạy taxi gia đình họ đi miền tây sài gòn suốt, thấy bảo rất lành. Còn Máy mới đi êm, xăng đi kết hợp khoảng hơn 8l/100km, đi gia đình rộng rãi, đồ đạc chạy được nhiều, đặc biệt rất đỡ say xe cho những ai bị say xe! cú trải nghiệm rồi thấy!