Hạng B1
8/6/05
98
0
6
46
Chào cả nhà MFC và những member tennis của MFC. Để cho anh em giao lưu và test trình để sắp xếp cặp cũng như tập chiến dưới nắng. Chứ em tham gia Tennis với MFC mà chưa có cơ hội gặp mặt và đứng với anh em. Em có bàn với bác Duonglao là chúng ta bỏ chút thời gian tới nhà em cùng tập luyện, giao lưu và
từ 9h sáng cho đến 18h chiều hoặc kép dài hơn nữa. Ngày T7 ngày 10/07/2010. Bác nào thuận tiện vào lúc đó thì báo cho em biết để sắp xếp đón tiếp nồng hậu hehehehehe.
Chổ em có 2 sân: 1 trong nhà và 1 ngòai trời, nếu bác nào có nhu cầu bơi lội thì mang theo đồ bơi nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Sân cho vụ OFF Tenis Adonis mời thì bác lên thớt trên coi, T7 10/7

Adonis đánh sân KS Công Đoàn Thanh Đa (sân 1) mỗi chiều CN. Training từ 1pm -3pm (do bác Wynn hướng dẫn miễn phí), đánh tiếp từ 3pm-7pm (cả 2 bác này chung hội với em)
BÁc có thể tham gia. Số dt Adonis và của em ở thớt OFF tenis ở trên

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/08
900
1
16
duonglao nói:
Sân cho vụ OFF Tenis Adonis mời thì bác lên thớt trên coi, T7 10/7

Adonis đánh sân KS Công Đoàn Thanh Đa (sân 1) mỗi chiều CN. Training từ 1pm -3pm (do bác Wynn hướng dẫn miễn phí), đánh tiếp từ 3pm-7pm (cả 2 bác này chung hội với em)
BÁc có thể tham gia. Số dt Adonis và của em ở thớt OFF tenis ở trên

Wow, vụ training này hấp dẫn quá nè. Hic, tiếc là CN ít quota quá, em sẽ cố gắng ra đó nhờ bác Wynn chỉ dẫn 1 bữa. Mà chương trình này chỉ có cho giải sắp tới thôi ạ?

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Cái sân của em cũng như chương trình của nó chả có ảnh hưởng gì với OS cũng như OTC bác ạh. BÁc thích tới lúc nào cũng được

Hội chính thức của em từ 3-7pm (em chỉ tham gia giờ này thôi)

Nhưng cái vụ training (1-3pm) thì ..........phải "biết điều" với bác Wynn do cái này là tính chất anh em giúp nhau cho vui, lâu lâu bác ấy kêu đi nhậu ráng mà theo cho bác ấy vui !!! (chi phí thì campuchia đều hết thì phải, không phải bao thầy mà lâu lâu thầy còn bao trò !!!, vụ này em hổng biết do chả bao giờ đi nhậu)

Hồi trước còn 1 giờ cho solo giữa trưa nữa (tổng cộng 12pm-7pm), nhưng mấy bác ham solo .....chấn thướng hết rồi, hết solo. em hổng khoái solo, không bị ảnh hưởng

Hạng B2
15/8/07
453
13
18
51
Cái giờ vàng này nó hay quá bác duonglao ơi, em xin tham gia sân này và xin tập thầy Wynn nhe bác. Bác duonglao bảo kê giúp em với. Đa tạ.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
BÁc ngocdds hôm qua nói lên sân mà không lên nhé. Làm em vứa đánh vừa dòm ra bãi gửi xe, xém nữa dính mấy cú smash

Sân em trình bèo (hầu hết là B), nhưng anh em vui, ít nhậu và hay bài bạc (đánh nhỏ cho vui) và rất đoàn kết.
Cuối tuần này bác lên sân luôn đi, đánh xong anh em kéo nhau đi giải quyết trận chung kết World Cup đây. Hic, em bắt Hà Lan, nằm vào nhóm thua, phải chung độ rùi