Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.388
17.972
113
Lâm Đồng
Giải Thi Đấu Âm Thanh Xe Hơi Cúp Autobis Lần Thứ I - 2019 do Vũ CAR WORKSHOP phối hợp cùng diễn đàn Otosaigon tổ chức sẽ diễn ra vào ngày 29/9/2019 tại số 01 Tam Đảo Nối Dài, P14, Q10. Mời các bác cùng đến tham gia và ủng hộ các thí sinh dự thi.

Mời các bác tham dự Giải đấu âm thanh xe hơi Autobis vào chủ nhật 29/9/2019

Nâng cấp và trải nghiệm âm thanh xe hơi luôn gây được hứng thú lớn cho cả người độ lẫn người nghe. Độ càng nhiều thì nhu cầu được phô diễn và tranh tài của các chủ xe cũng nhiều hơn. Giải đấu âm thanh xe hơi Autobis lần thứ I chính là là một cơ hội không thể tốt hơn để các chủ xe cùng tranh tài và là một sân chơi dành cho những ai đam mê và yêu thích lĩnh vực âm thanh trên xe hơi.

Giải đấu âm thanh xe hơi Autobis
Thời gian: 9h00 - 17h00, chủ nhật ngày 29/9/2019 tại VŨ CAR WORKSHOP
Địa điểm: Số 01 Tam Đảo Nối Dài, P14, Q10 (sau lưng chung cư KingDom 101 đường Tô Hiến Thành)

Giải đấu lần này quy tụ trên dưới 50 mẫu xe khác nhau với đầy đủ các thể loại nâng cấp âm thanh từ cơ bản đến nâng cao, hứa hẹn sẽ đem đến những màn tranh tài hấp dẫn và thú vị nhất.

Không chỉ là sân chơi của các thí sinh, Autobis 2019 còn là nơi giao lưu học hỏi, trao đổi kinh nghiệm dành cho những ai quan tâm và đam mê lĩnh vực nâng cấp âm thanh ô tô. Nên nếu bác nào có ý định nâng cấp âm thanh xe, thì nhất định phải đến tham dự chương trình này.

Các hạng mục bao gồm:
  • Giải "Basic" : là hệ thống âm thanh cơ bản, ko có Bộ Xử Lý Tín Hiệu.
  • Giải "-1K": là hệ thống âm thanh có Bộ Xử Lý Tín Hiệu.
  • Giải "-2K": là hệ thống âm thanh có Bộ Xử Lý Tín Hiệu.
  • Giải "Master": là hệ thống âm thanh có Bộ Xử Lý Tín Hiệu.
  • Giải "Làng Xóm": là hệ thống âm thanh Chơi Show
  • Giải "Nẹc Pô": là xe Độ Pô nghe Tào Lao Nhất :D
Quy mô giải thưởng gồm:

6 giải nhất

Mỗi giải trị giá Cash lên đến 8 triệu tiền mặt + Quà nhà tài trợ

6 Giải Nhì
Mỗi giải trị giá lên đến 4 triệu tiền mặt + Quà nhà tài trợ

Chân thành cám ơn các nhà tài trợ Oto68 (camera HT Blackvue, Gnet) , Chuỗi Auto365, Phim Cách Nhiệt 3M, Phim Cách Nhiệt Ceramax - Hàn Quốc, Autobis, WheatherTech, Phi Long Auto, Maxtools... đã hào phóng cung cấp nhiều phần quà giá trị và thực tiễn.

Cám ơn các thí sinh đã nhiệt tình tham gia và đồng hành cùng chương trình.

Trân trọng mời các bác đến tham gia và góp vui tại sự kiện Autobis 2019 diễn ra vào chủ nhật 29/9/2019.

Hẹn gặp lại các bác ở Số 01 Tam Đảo Nối Dài, P14, Q10!

VŨ KHOA: THÂN MỜI TẤT CẢ ANH EM BẠN BÈ QUÊN THÂN, KO THÂN LẪN KO QUEN ĐẾN THAM QUAN, VUI CHƠI, ĂN UỐNG VỚI GIẢI THI ĐẤU ÂM THANH XE HƠI. MỌI CHI PHÍ CHÚNG EM ĐÃ LO HẾT, CÁC ANH CHỈ VIỆC ĐẾN CHƠI CÙNG CHÚNG EM."

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tài OS
Hạng D
29/6/15
4.921
15.780
113
39
Mình đăng ký 1 slot hạng mục đỉnh nhất nha mấy a!
Đỉnh cao độ xe là về dzin, xe mình dzin từ A tới Á