Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Xem trong clip giới thiệu xe Ford Focus 2016 của Hùng Lâm trên xehay.vn, em để ý thấy cụm đèn DRL của Focus có khả năng chớp nháy liên tục như đèn police, nhưng em tìm hoài không ra mục nào để chỉnh chức năng này. Vậy em muốn nhờ các cao nhân nào biết cách kích hoạt chức năng này chỉ giáo giúp em với. Em đội ơn nhiều lắm keke :((
Em trích dẫn đoạn clip thể hiện chức năng này, ở phút 7:40 thể hiện rõ nhất,

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/7/09
30
68
18
Theo em là do : bthuong đèn LED vẫn chớp với tần số cao nên bác tưởng nó sáng liên tục. Camera có tần số khung hình cao hơn nên thấy đèn chớp. Giống bác quay cái màn hình CRT hồi xưa đó.

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Theo em là do : bthuong đèn LED vẫn chớp với tần số cao nên bác tưởng nó sáng liên tục. Camera có tần số khung hình cao hơn nên thấy đèn chớp. Giống bác quay cái màn hình CRT hồi xưa đó.
tại vì cả clip có đoạn đèn DRL nó đứng im, có đoạn nó lại chớp nhanh liên tục bác ơi, :(

Hạng B2
29/5/07
492
439
68
tại vì cả clip có đoạn đèn DRL nó đứng im, có đoạn nó lại chớp nhanh liên tục bác ơi, :(
Do dùng nhiều camera khác nhau đó bác, có thể có cái xịn, cái bình thường. Và khi xe đứng yên và di chuyển nữa. Bác lấy điện thoại ra quay TV đời cũ đi sẽ thấy chớp y vậy :))

• Like
Reactions: trungtotbung
Hạng B1
31/3/13
61
19
8
Đáp án đây này bác ơi.

• Like
Reactions: trungtotbung