Tập Lái
6/3/16
35
19
8
36
Trước đây thấy Mirage thiết kế ko được mướt cho lắm.
Cho tới khi thấy mẫu 2017 này ạ. Nghe đồn tháng 4 này ra mắt thì phải.
Nào mời các bác xem ạ

Mời các fan Mit thưởng lãm Mirage 2017 nhá hehe

Tổng thể khá là trẻ trung và thể thao ạ

Bộ mặt mới.nhìn quặm hơn hehe

Đây là nội thất em nó.ngon phết đấy

Ghế nửa nỉ nửa da thì phải. Thiết kế nhìn cũng thể thao đấy

Attachments

Hạng D
22/12/06
1.140
1.021
113
Chả thấy đít đâu chỉ toàn thấy đầu không. Bản hiện tại chỉ xấu mỗi cái đít.

Hạng B2
4/4/14
261
146
43
sao em thấy mẫu hiện tại đẹp hơn các bác ơi ! hay la nhìn chưa quen mắt :)

Hạng B2
3/1/05
144
20
18
TDM
Nhìn xe mẫu ở nước ngoài thấy đẹp là do đầy đủ trang thiết bị mà ta hay gọi là ốp-sàn, khi mang về Việt Nam thì anh marketing của mít hổng biết nghĩ sao lại giảm bớt đi cho có nhiều lãi thì phải, xem thường người dùng Việt Nam. Theo em hình dung thì anh qly marketing của mít chưa bao giờ bỏ tiền mua xe nên chả hiểu tam lý người sdung xe là gì !!! vậy mà sâu mít nổ dăng miểng là trong vòng hai ba năm tới Mít sẽ tăng và chiếm 5% thị trường !!! giá chưa hấp dẫn --> số lượng lèo tèo: thiệt buồn cho xe mít dù xe khong hề tệ, do giá thương hiệu chưa có nhiều như Toyota Honda Mazda...

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Nhìn xe mẫu ở nước ngoài thấy đẹp là do đầy đủ trang thiết bị mà ta hay gọi là ốp-sàn, khi mang về Việt Nam thì anh marketing của mít hổng biết nghĩ sao lại giảm bớt đi cho có nhiều lãi thì phải, xem thường người dùng Việt Nam. Theo em hình dung thì anh qly marketing của mít chưa bao giờ bỏ tiền mua xe nên chả hiểu tam lý người sdung xe là gì !!! vậy mà sâu mít nổ dăng miểng là trong vòng hai ba năm tới Mít sẽ tăng và chiếm 5% thị trường !!! giá chưa hấp dẫn --> số lượng lèo tèo: thiệt buồn cho xe mít dù xe khong hề tệ, do giá thương hiệu chưa có nhiều như Toyota Honda Mazda...
Triton mới về bản cao cấp nhất cũng đủ ốp sần mà bác :D