Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
MỜI THÀNH VIÊN SFC THAM DỰ TIỆC “RỬA XE & RỬA LON
Chào các bác!
Nhằm đáp ứng nguyện vọng chính đáng của các mem mới trong việc làm lể “Rửa xe”; sự khao khát đến tột cùng của 3 vị “lảnh đạn” SFC khu vực phía Nam trong việc làm lể “Rửa lon”. Thông qua ý kiến của 2 bác Chevol và Hungnguyen123 nay em xin được công bố chương trình này được tổ chức như sau:
A/THỜI GIAN VÀ ĐỊA ĐIỂM:
+ THỜI GIAN:
-17 giờ Chủ Nhật ngày 25/10/2009
- Đón khách lúc 17 giờ, 18 giờ khai mạc,18,30 giờ nhập tiệc

+ ĐỊA ĐIỂM: Mời các bác tham gia góp ý chọn 1 trong 2 địa điểm sau:
1) Khu du lịch Văn Thánh: Là một khu du lịch có phong cảnh không gian đẹp tọa lạc tại số 48/10 Điện biên Phủ P22 Q Bình Thạnh(từ hướng Hàng Xanh qua cầu Văn Thánh thì rẽ phãi ngay). Ngoài tiệc tùng nơi đây còn có Hồ bơi và các trò chơi trẻ em, cho thuê xe đạp, xe hơi điện…v.v… nên rất phù hợp với các thành viên có F1 còn nhỏ. Nếu chương trình được tổ chức tại đây các bác có thể đưa gia đình đến sớm hơn giờ dự tiệc để sử dụng các dịch vụ trên (chi phí tự túc)
Hạn chế của khu du lịch Văn Thánh là chỉ hoạt động đến 21 giờ.
2) Khu du lịch Tân Cảng: Khu du lịch này tọa lạc tại số A100 Ung văn Khiêm P25 Q Bình Thạnh (Cạnh chân cầu Sài Gòn , nếu đi từ hướng Hàng Xanh ra thì các bác phãi rẽ phãi chui qua cầu vượt Nguyễn hữu Cảnh). Phong cảnh thoáng mát , các cụm nhà hàng được bố trí trên bờ sông Sài Gòn.
B/ THÀNH PHẦN THAM DỰ:
+ Tất cả các thành viên SFC và gia đình
+ Khách mời: đại diện OS
C/ CHƯƠNG TRÌNH:
+ Đại diện BĐH SFC khu vực phía Nam phát biểu và “Tuyên bố lý do”
+ Ra mắt BĐH SFC khu vực phía Nam.
+ Ra mắt các thành viên mới
+ Nhập tiệc.(có thuê ban nhạc phục vụ Văn Nghệ)
D/ ĐÓNG GÓP CHI PHÍ:
Toàn thể thành viên SFC khu vực phía Nam cùng thống nhất việc đóng góp tiền vào việc tổ chức cho tiệc này như sau:
1) Thu 3 chi hội phó khu vực phía Nam: 1.000.000đ/người
2) Thu các thành viên mới: 1.000.000đ/người
Tổng số tiền thu được từ các đối tượng nêu trên sẽ được dùng vào mục đích chi trả cho tất cả chi phí của tiệc.
+ Nếu dư: Sử dụng tiếp cho lần “rửa xe” đợt sau.
+ Nếu thiếu: Số tiền còn thiếu lại sẽ được tất cả các thành viên là người lớn có tham dự trong buổi tiệc chia đều ra trả.
+Đối tượng miễn thu tiền gồm: khách mời(nếu có) và các F1 là con của thành viên (trẻ em không phãi là con của thành viên thì thu 50% theo giá của người lớn)… các “khổ chủ” đã đóng góp 1.000.000đ/người theo danh sách trên.
Các bác thân mến!
Để việc tổ chức được diễn ra tốt đẹp… BTC rất mong các thành viên tham dự đông đủ đồng thời đề nghị các bác cho ý kiến tập trung về địa điểm tổ chức và đăng ký số lượng người lớn và trẻ em thật chính xác.
Thời gian góp ý và đăng ký người tham dự được tính từ ngày đăng thư mời này đến hết ngày thứ Năm 22/10/2009.
Xin cảm ơn.
Trân trọng
Santa_Lucia

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hic
Cái vụ này em chưa thấy thỏa đáng nha ... trời ơi rửa lon gì mà bèo như rửa xe ... Đúng là mấy cụ này được chân lân lên đầu mất rồi
2 chai /1 cụ nhé ... anh em biểu quyết không nào ?

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
em chưa đọc bài của anh Mạnh mà em đã thấy hem ổn rồi, RỬA LON phải có "giá trị" ít nhất là gấp rưỡi cho mỗi LON nha các bác....em là em phản đối nhoa... em gõ hết mấy bác lãnh đạn bây giờ

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
manhodessa nói:
Hic
Cái vụ này em chưa thấy thỏa đáng nha ... trời ơi rửa lon gì mà bèo như rửa xe ... Đúng là mấy cụ này được chân lân lên đầu mất rồi
MỜI CÁC THÀNH VIÊN SFC THAM DỰ TIỆC MỪNG "RỬA XE-RỬA LON".
He...he...
Đề nghị các bác chỉ tập trung biểu quyết 2 vấn đề: Tổ chức ở đâu? Và có bao nhiêu người tham gia nhá!...nếu biểu quyết theo ý kiến của bác Manhodessa thì...3 ông Chi hội phó sẽ như thế này đây!!!

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
manhodessa nói:
Hic

Cái này em chịu à nha :)
Còn về thời gian thì em thấy vậy là hợp lý.
Địa điểm: Tân Cảng em thấy cũng ok, sát bờ sông mát mẻ, rộng rãi nhưng tối xe tải đi nhiều em thấy nguy hiểm hơn bên khu Văn Thánh.
Em vote Văn Thánh

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
em vũng vote Văn Thánh, vì đằng nào thì em cũng sẽ về trước 9h ợ

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em vote cho Văn Thánh cho nó thoáng . Em đặt cục gạch 2 Người lớn và 1 trẻ em thôi

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
iamnofear nói:
em chưa đọc bài của anh Mạnh mà em đã thấy hem ổn rồi, RỬA LON phải có "giá trị" ít nhất là gấp rưỡi cho mỗi LON nha các bác....em là em phản đối nhoa... em gõ hết mấy bác lãnh đạn bây giờ

Gì mà bác xuống nước các cụ lãnh đạn vậy ? Không giống như cái Nik của bác ... Tương phát lên 2.5 lần cho nó máu chứ sao có 1.5

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Santa_Lucia nói:
manhodessa nói:
Hic
He...he...
Đề nghị các bác chỉ tập trung biểu quyết 2 vấn đề: Tổ chức ở đâu? Và có bao nhiêu người tham gia nhá!...nếu biểu quyết theo ý kiến của bác Manhodessa thì...3 ông Chi hội phó sẽ như thế này đây!!!

Hehe bác SL dạo này cũng hay đánh trống lảnh quá ta ... các bác PM cho nhau và ra giá đi không anh em buồn thấy rửa lon kiểu thế chắc ngồi uông trà đá với lại kẹo lạc không à : 3trieu/80=37 ngàn 500/1 xuất chưa kể F1 ...
Hay là các bác trọn phương án 2 .. không nộp gì cả đợi gió bão xong anh em rửa Lon sau làm buổi khác cho đỡ thành lẩu thập cẩm