Tập Lái
22/8/13
21
0
1
Em trước giờ toàn đi xe thuê, chả lo nghĩ gì, với lại thỉnh thoảng mới đi, giờ tậu xe mới mới thấy xót của. Mà cứ cái kiểu ngày nào cũng đi chở hàng cho vợ như bây giờ (vợ em bán vải) thì không biết phải làm thế nào để xe đi lúc nào cũng ngon, nói thật đống hàng đấy là nặng lắm. Với lại, thấy dạo này xe cũng đi hơi bị tã so với lúc mới. sắp tết rồi mà nó lăn ra hỏng là vợ em kill mất. Mong các ace ra sức cứu e với!

Tập Lái
30/7/13
27
3
3
nghe các bác chú ý giữ xe 1 chút, đừng có cho mượn lung tung, gặp vấn đề gì cũng không biết được đâu!

• Like
Reactions: Thuy Thai Binh
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
ai mà nói hết ra đây cho bác được. bác tham khảo các mục đã ghim ở trên. rất nhìu kiến thức bổ ích. mỏi ngày bỏ ra ít thời gian cập nhật. 1 thời gian sau thì thành cao thủ,chỉ dưới cao nhân thôi
:3dcuoi:
e zọt lẹ.e.e.e....

Tập Lái
24/12/14
33
4
8
32
Bác cứ thay dầu nhớt, bảo dưỡng định kỳ là ngon rồi. Với cả đi xe khi nổ máy xong thỉnh thoảng bác xuống kiểm tra xem có tiếng động lạ không nữa. Chứ không cày kéo nó nhiều quá mà không chăm sóc thì nhanh đi lắm.

Tập Lái
24/12/14
21
0
1
34
Biểu vợ bác mua con bán tải mà chạy hàng. Chứ xe đẹp thì để mà đi chơi chứ chở hàng nhanh xuống lắm.

Tập Lái
9/7/13
23
1
3
Chắc bác lại lười đọc sổ bảo hành rồi. trong đấy có tất tần tật. mà bác cũng đừng lạm dụng nó quá. Nó mà dỗi cho thì khổ. Mất cần câu cơm bác ạ.

Tập Lái
15/7/13
26
1
3
Bác thay dầu đúng định kỳ không? Chở hàng càng phải thay sớm hơn so với đi khách ấy. Không đúng là nhanh tã lắm. Xót lắm bác ạ. Ngày trước em cũng chủ quan để đủ km như chạy chơi nên xuống nhanh kinh khủng. giờ biết rồi thì đỡ hơn rồi.