Tập Lái
26/2/19
8
6
3
39
Chào các bác,

Em hiện có khoảng 650m2 đất đường Phan Đình Phùng, phường 2 - Đà Lạt (2 mặt tiếp cận giao thông).

Hiện tại em đang lập dự án xây dựng mô hình căn hộ- khách sạn - homestay. Hiện đã có thiết kế sơ bộ + kế hoạch tài chính. Bác nào muốn đầu tư mô hình này có thể liên lạc với em qua hộp thư em sẽ gửi thông tin để gặp làm việc chi tiết hơn ạ.

Em cám ơn các bác đã đọc tin.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/3/19
0
2
0
38
Chào các bác,

Em hiện có khoảng 200m2 đất xây dựng, đường Phan Đình Phùng, phường 2 - Đà Lạt và khoảng 450m2 đất nông nghiệp (2 khu đất trong cùng 1 khuôn viên).

Hiện tại em đang lập dự án xây dựng mô hình căn hộ- khách sạn - homestay. Hiện đã có thiết kế sơ bộ + kế hoạch tài chính. Bác nào muốn đầu tư mô hình này có thể liên lạc với em qua hộp thư em sẽ gửi thông tin để gặp làm việc chi tiết hơn ạ.

Mình đang quan tâm vui lòng inbox vào email [email protected]

Tập Lái
27/2/17
40
28
18
54
Chào các bác,

Em hiện có khoảng 200m2 đất xây dựng, đường Phan Đình Phùng, phường 2 - Đà Lạt và khoảng 450m2 đất nông nghiệp (2 khu đất trong cùng 1 khuôn viên).

Cho mình xin thông tin vào inbox nhé ! Mình đang quan tâm !