Hạng B1
5/9/16
76
41
18
45
Bác khắc trung inbox giùm em giá độ vài món mazda3 1.5 sedan mới: phủ gầm,cảm biến áp suất lốp,lót sàn,camera hành trình. Giá tất cả mấy món đó bao nhiêu nha?

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Chơi xe phải hiểu biết và tùy phongn ách, ko bắt chước..
Có vài câu hỏi các bác nên biết khi độ đò chơi hay thêm tính năng:
- độ gương gập tự động khi unlock vậy nếu bác xe xe vào chỗ hẹp cần gập gương lại, sau đó bấm mở lại thì gương nó tự bung ra thì sao?
- cammera cạp hông nó tự hiện theo góc lái hay xi nhan ko? Hay phải chỉnh thủ công trái - phải
- 4 kính tự chạy lên full khi lock vậy nếu bác mún chừa tí khi lock xe thì làm sao?
- gắn chụp giả Brembo thì miếng nhựa hịu nhiệt độ nhiu? Vì thắng xe có thẻ rất nóng và làm chảy nhựa, chảy silicon khi dán miếng nhựa vào, thêm nữa là có nhìu bộ thắng brembo nó mắc hơn 1/3 xe bác thì gwán làm gì khi ai cũng biết giả.. (kiểu đi wave tàu mà sài đồ Louis Vuiton vậy đó)
- xe bác mới mua mà chóng gỉ sét àlm gì khi ít nhất 4-5 năm sau nó mới ảnh hửong, mà chwác gì bác chạy xe này 5 năm nữa? Cái vụ Mazda 3 cá vàng thì khối bác chia tay e iu chỉ sau 1 năm hay nhanh hơn.
Cho nên phải tùy nhu cầu và sự hiểu biết mình mà chơi cho đúng tiền.... còn bác chạy vô gara kêu " em độ full" thì chắc chớt và chết chắc...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
mấy cái led xanh xanh dưới gầm, chắc để tối đi bán kẹo kéo dạo nhỉ

• Like
Reactions: Huy-BL
Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Chủ nhân xe này chắc còn trẻ nên màu mè tý cũng chẳng sao , làm dàn đèn led xanh đỏ nhảy theo nhạc , độ thêm dàn âm thanh bose ,sub ,mở nhạc sàn , cẩu thêm mấy em hotgirl nữa vi vu vũng tàu. Sau U30 khi có con ròi thì gỡ hết ra đó mà phục hồi nguyên trạng.

Hạng B2
26/12/13
138
171
43
ngày xưa lúc đi chiếc xe đầu tiên em độ tùm lum ( đèn bi xenon, led mí, led hậu, bodykit, pô,....)
tới khi mua đến chiếc thứ 3 thì không còn thích độ nữa! chỉ thích là option nào tụi Mỹ Hàn nó có mà xe mình bị cắt, thì order về ráp vô cắm dây thôi, cái nào mà cắm vô xài đuược thì mới order, còn về mà phải chế cháo lại cũng bái bai luôn! xài hàng độ mổ xẻ con xe ra nhìn xót mà độ bền không cao!

Hạng D
11/2/11
1.304
2.372
143
www.falkentire.com
Tiền độ vầy thà mua chiếc xe cao cấp hơn nó có sẵn đỡ mất công, hàng độ chạy 1, 2 năm nó tậm tịt tháo ra thay lại mất thêm tiền.

Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
Đúng, ko nên độ điếc gì...xe e m3 2016, cũng ham độ, cắt đèn làm cặp bi Q5, bóng xenon...hơn 10 củ, thấy phí tiền!thật sự thì m3 đèn cos hơi tối...bản 2017 e chưa đi nên ko biết sao, chỉ cần thay cặp bóng xenon là ổn, khuyên các bác ko nên độ!cam hành trình thì fai lắp rồi ạ...giao thông giờ phức tạp lắm!
cam cặp lề thì bác nào chưa tự tin thì lắp để quan sát,cửa kính tự động lên hay gương hậu có sấy kính,báo rẽ...e thấy ko cần!

Chỉnh sửa cuối: