Tập Lái
31/3/17
23
19
3
43
-Trước tiên Mình không biết post ở đây có đúng không,nếu sai cho mình xin lỗi BQT và giúp mình move đến đúng chổ.Xin cảm ơn.

https://www.youtube.com/watch?v=Bv9jdjBnIVQ

-Các bạn có thể xem clip và phần trình bày của chủ xe,con bé đó là người Korean(bạn gái củ của ca sĩ Wanbi Tuấn Anh),là 1 người rất nổi tiếng trên cộng động mạng,và cách hành xử của Thaco Gò Vấp theo mình là LỪA ĐẢO,và cái đang nói hơn là cả tá người Korean đã xem và không hiểu họ nghĩ gì về chúng ta.Xin cảm ơn

Tập Lái
16/2/19
18
12
3
36
Bạn tư vấn này mình bít , trước hen , hok dính phốt . Trước có bít bạn này - báo giá cao quá em chạy luôn - báo hơn chỗ khác gần chục chai . May quá hok dính chưởng
vụ của bạn giờ chi là kiu sale giảm giá bù vào phần thiệt hại này chứ đổi xe mới thì khó do cavet đăng kí ra biển hết rồi .

Tập Lái
6/9/18
6
2
6
36
Thấy hoang mang vơi mazda gò vấp quá vậy. Mà đúng là ở đây báo giá cao hơn nhiều với mấy chỗ khác

Tập Lái
7/7/18
22
10
3
Biên Hoà - Đồng Nai
E mua xe mazda biên hoà cũng bị nhẹ đó là xe e mới mà chạy 31km, lúc nhận e ko để ý chạy ra ngoài mới thấy, cũng thấy tức mà ko làm gì được, rút kinh nghiệm cho lần sau

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Trầy sơ chắc là do quá trình vận chuyển và mang đi đăng kiểm đăng ký biển số bị dơ xong xử lý ko sạch trước khi giao xe cho khách í mà!

Hạng D
21/5/13
1.061
4.133
143
cái này theo mình ko có gì lừa đảo cả.
Xe mới 100% đó thôi, nhưng các bạn ở SR Maz Gò Vấp ko chuẩn bị kỷ lưỡng trc khi giao xe cho khách, p kiểm tra thật kỹ, vệ sinh sạch sẽ, vd như miếng lót chân, chắc chắc sẽ có khách nào đó ngồi thử vào xe (điều này là bình thường) sẽ gây bẩn tí nhưng ko phải là vấn đề lớn. Còn xe trầy xướt, nếu các bạn SR cb kỹ thì đánh bóng chỗ đó, nó sẽ hết (nhưng xe vẫn bị xem như khuyết chỗ sơn đó)...Có cb kỹ như vậy thì mới thu=yết phục đc khách hàng, chứ ở đây có dối trá gì đâu mà lừa.

Tập Lái
1/6/19
1
0
1
31
Chính vì phục vụ không chu đáo nếu mới không thuyết phục được khách hàng họ nghĩ bạn sẽ lừa đảo họ là điều hiển nhiên.
Với lại xem video mà thấy khá bức xúc khi đưa ra một lý do hết sức củ chuối là đổ thừa đứa nhỏ ở trường mầm non bên cạnh vứt sang làm trầy làm dính cơm, là bôi nhọ người khác rồi. Người lớn rồi nói thì phải có bằng chứng và cơ sở, trong khi đây là khách hàng nước ngoài họ sẽ nghĩ như thế nào về trẻ con VN chúng nó hư thế à, hay ngành giáo dục tệ quá.

Tập Lái
29/5/19
4
1
3
46
hên quá mình mua chổ khác k phải Gò Té :)) lúc tới đăng ký biển số mình còn dạo 1 vòng quanh xe mình xem có vấn đề gì ko, thấy mấy ông đi đăng kiểm cũng tội, có cái bọc nilong cũng k dám xé. Tới lúc showroom gọi lên lấy xe thì e nó còn cẩn thận cho nằm phòng máy lạnh, xịt nước bóng lên chùi, nhưng mình vẫn cẩn thận làm 1 vòng coi tình hình, rồi mới xé bọc nilong chổ che nắng, tháo tem ở kính hậu... nói chung zin 100%, hú hồn, kiểu như bạn HQ này chắc cắn lưỡi quá

Tập Lái
25/11/18
31
15
8
42
VỤ CX5 GÒ VẤP NỔI THẬT
SỰ VỤ LÀ MAZDA GÒ VẤP THUÊ LẠI ĐẤT QUÂN ĐỘI ĐỂ MỞ SHOWROOM ,KHU VỰC ĐÓ RẤT NHIỀU MÈO HOANG NÊN KHI MÈO NÓ NHẨY TỪ TRÊN MÁI XUỐNG XE LÀ TOI LUÔN.KHI GIAO XE MẤY BỐ LẠI KHÔNG DỌN LẠI XE CHO SẠCH SẼ NỮA TOÀN VẾT GIẦY DÉP VÀ CƠM NỮA MỚI HÃI :(
ẨU HẾT CHỖ NÓI .
VỤ NÀY ANH CHÀNG GIAO XE BÊN MD GÒ VẤP BỊ ĐỀN 200 CỦ VÌ XE ĐÃ RA BIỂN RỒI KO CÒN LỐI THOÁT .
MÌNH CŨNG MỚI MUA CX5 Ở CỘNG HÒA ,KHI MUA HỎI LUÔN EM ƠI Ở ĐÂY CÓ MÈO HOANG KHÔNG ? XE GIAO KHÁCH CÓ BỐ NÀO VÀO BẬT MÁY LẠNH ĂN CƠM TRONG ĐÓ KHÔNG ?THÌ MẤY BÉ CƯỜI QUÁ TRỜI BẢO ANH YÊN TÂM SAU VỤ GÒ VẤP CÁC SHOW ROOM AI CŨNG SỢ :)