Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Đã lâu lắm rồi chi hội SuFC cứ lo tập trung cho những chuyến off xa mà bỏ qua những điểm quen thuộc tại SG để anh em gặp nhau hàn huyên tâm sự, nghe những ý kiến đóng góp cũng như những câu chuyện nhân tình thế thái.
Hôm nay em xin phép tái khởi động chương trình off chai tại khu vực SG để mong muốn đc gặp mặt các bác tuy gần mà xa, nick quen thuộc trên diễn đàn mà hình thì mất dạng.
Em xin mời các bác nhất là các bác ở khu vực Tân Bình, Bình Tân, Tân Phú.... vào điểm danh giúp em nhé.
Chương trình off chai cuối tuần sẽ tổ chức vào 6h chiều ngày thứ 6 tuần này 23/01/2015 tại địa điểm quen thuộc Quán Hằng bò tơ Củ Chi số 219 Đồng Đen - Q.Tân Bình.
Các bác lovecar, 4runner, nguoinongdan, phuoc84, phuccao, robe-Hải, pxtanh, vitarakha, tuansteel, 2luatdk, hoangthienmagic.... và nhiều bác nữa cùng vào điểm danh xác nhận nhé.
Em sẽ cố gắng duy trì chương trình anh em SG gặp nhau ít nhất mỗi tháng 1 lần. Mong các bác ủng hộ :D

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Em mới hứa quyết tâm bỏ bia sau bữa nhậu tối hôm qua, giờ Bác Hùng lại rủ rê tiếp. Hic...
Cơ dữ mà bỏ ghề, bỏ lon bia thì có há!!!! PC bị knock out dưới tay này òi...Hic..hic:3dnhiumay:

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Em mới hứa quyết tâm bỏ bia sau bữa nhậu tối hôm qua, giờ Bác Hùng lại rủ rê tiếp. Hic...
Sao giống nhau vậy nè,

Để yên lòng vợ thôi...bỏ rượu
Vắng các anh em vắng bạn hiền