Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
Mời Off tổng kết và dự tiệc liên hoan mừng chiến thắng !
Mời Off tổng kết và dự tiệc liên hoan mừng chiến thắng !
Thời gian: từ 18h00 ngày 19/12/2012 (thứ 4 tuần này)​
Địa điểm: nhà hàng Vườn Phố QK7- A2 Phan Đình Giót, P2, Q. Tân Bình, TP. HCM ( Trong khuôn viên sân vận động Quân khu 7)​
Các bác đăng ký giúp em để BTC xem có cần bao hết nhà hàng ngày hôm đó không nhe :D:D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/12/06
741
294
63
Re:Mời Off tổng kết và chia tiền thưởng =))

Toàn thể SFC cùng thu xếp công việc tham gia chia vui mừng công với anh em nhé mọi người.

Nguyên đội hình tham gia OS hôm trước thì tối thứ tư đương nhiên bắt buộc phải có mặt đủ từ thành viên đội bóng, thành viên hội Getz còi có tham gia hôm bữa cho tới Boris Nguyen và bạn...., đặc biệt là mấy cụ OSPD Í :D ai ko sắp xếp đi off tổng kết thì bị phạt tiền gấp đôi. Mặc đồng phục mới để chụp hình lại toàn thể luôn nhé được ko Biên Tay Thối :D ?

E dự là tối đó sẽ có một cuộc tắm bia nên các cụ nên gom xe đi chung hoặc taxi cho an toàn. Khi đi mọi người nhớ mang theo xèng vì e dự là với tinh thần này thì có gấp đôi giải thưởng thì chắc chắn vẫn là ko đủ :D :D :D

Loa loa loa..... Theo sự phân công của các HP, e và các bà cả sẽ chung tay đảm trách vụ hậu cần tối nay. Để đảm bảo tinh thần vui chơi tẹc ga và tới bến tại buổi tiệc mừng công, Ngoài việc sử dụng phần thưởng cho buổi Liên hoan, BTC đã thống nhất sẽ thu thêm xèng của các Thành viên tham gia tiệc tối theo chi tiết cụ thể như sau:

- Thành viên tham gia OS hôm 15/12 : thu thêm 100k/ một người
- Thành viên không tham gia OS hôm 15/12 : thu 300k/ một người
- Thanh viên đội bạn tham gia chung vui : thu 300k/ người ( Lãnh đạo đội bạn: miễn phí, nhưng nếu các cụ muốn tự nguyện tham gia đóng xèng e sẽ ko từ chối :))), cụ @bonbanhxequay yên tâm roài nhé :D )

Riêng khách mời là các OSPD SFC và gia đình : miễn phí :D :D :D

Trước khi vào phòng tiệc mời các cụ ghé thăm bọn e tại bàn ghi "sổ vàng" ngay cửa phòng tiệc và bọn e sẽ thu xèng luôn đầu tiệc nhé, các cụ thông cảm để các bà cả chúng em còn tham gia vui chơi cùng các cụ. Mặt e thì các cụ chắc cũng biết rồi do vậy ko sợ nộp xèng nhầm người nhé :D :D :D

Chúc buổi Liên hoan của toàn thể chúng ta thành công rực rỡ [:D

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113

Chị Mèo máo quá đi àh!

Hạng B2
22/3/12
110
0
0
44

Cho em đăng ký 1 vé ăn ké với nhoen....

Hôm bữa em kẹt ko đi được...nhưng vẫn ở nhà mở K+ Nhịp Nhịp...để cổ vũ hết mình cho SFC luôn đó ợ...

Sẵn bữa đó cho em xin cáo áo Ti-sớt làm kỷ niệm luôn nhoen BTC ơi...

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

okey con gà đen, e xin xếp 2 hòn gạch ngồi đợi đến thứ 4 :)

Hạng C
2/5/12
947
58
28

Steven_Dzo nói:
Cho em đăng ký 1 vé ăn ké với nhoen....

Hôm bữa em kẹt ko đi được...nhưng vẫn ở nhà mở K+ Nhịp Nhịp...để cổ vũ hết mình cho SFC luôn đó ợ...

Sẵn bữa đó cho em xin cáo áo Ti-sớt làm kỷ niệm luôn nhoen BTC ơi...
Hèn gì gọi hoài không nghe máy,hóa ra ĐT trong quần,mà quần thì k có trên người. Đừng có ngụy biện coi trực tiếp kênh NS nha,có kênh NS coi trực tiếp Steven thì có hehee.

Hạng B2
25/3/10
156
0
0

Ô zê... nhà em 2 cục ghạch nhé! Hãy yêu như chưa yêu lần nào nhé nhé!!!

Móa...cha nội...lên O.S.O.M xong roài rãnh rỗi ngồi sáng tạo ghê hén...
...
Xíu nữa kon đập 1 phát...tưởng con kiến nào tự nhiên bò lang thang...là tiêu cái màn hình quả táo của em roài...

Hạng B2
25/3/10
156
0
0

Nông ná nhìu nên chấy rận củng nhiều hả Hồ?... ha ha