Tập Lái
26/11/14
48
23
8
49
85 Bà Triệu - Hà Nội
Kính chào CCCM nhà cháu yêu Ford nên vừa đổi Ếch sang Mon 2010 biển 51 đang chờ đổi biển but ngoài HN Mondeo nhà cháu cô đơn quá kính mong CCCM xin ít hơi ấm giúp nhà cháu vụ CC và gương chiếu hậu giữa chống chói, gương ngoài có sấy ạ. Nhà cháu đốt củi chống rét mong tin các Cụ, các Mợ ạ. Dây thép nhà cháu là 0943379868, cháu vừa sang tuổi 43 ạ

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng B2
26/9/08
357
44
28
Chào bác,
Gương chiếu hậu chống chói của Mondeo 2.3 thì hình như không có, bác lên ebay mua của Mondeo 2.5 đời trước thử. Nhưng bác nhớ xem kỹ cái giắc cắm gương vào, chụp hình rồi gửi cho seller kiểm tra thử trước khi mua nhe.

Còn gương ngoài có sấy thì em chưa thấy dòng bình dân nào mà có cả, nếu có chỉ có tráng một lớp chống bám nước mưa thôi. Cái option này hình như chỉ có mấy dòng xe cao cấp BMW, Mer, Lexus,... là có thôi.

• Like
Kính chào CCCM nhà cháu yêu Ford nên vừa đổi Ếch sang Mon 2010 biển 51 đang chờ đổi biển but ngoài HN Mondeo nhà cháu cô đơn quá kính mong CCCM xin ít hơi ấm giúp nhà cháu vụ CC và gương chiếu hậu giữa chống chói, gương ngoài có sấy ạ. Nhà cháu đốt củi chống rét mong tin các Cụ, các Mợ ạ. Dây thép nhà cháu là 0943379868, cháu vừa sang tuổi 43 ạ
Cụ ở Hn à. Rảnh qua em cafe. Xe em đủ hết cả. Gương có sấy chính hãng Ford. Gương giữa chống chói. Đèn bixenon chính hãng ford luôn.
Cc thì bác có thể mua bộ nút hết tầm 4tr7. Hoặc mua cả volang hết 5tr7

• Like
Chào bác,
Gương chiếu hậu chống chói của Mondeo 2.3 thì hình như không có, bác lên ebay mua của Mondeo 2.5 đời trước thử. Nhưng bác nhớ xem kỹ cái giắc cắm gương vào, chụp hình rồi gửi cho seller kiểm tra thử trước khi mua nhe.

Còn gương ngoài có sấy thì em chưa thấy dòng bình dân nào mà có cả, nếu có chỉ có tráng một lớp chống bám nước mưa thôi. Cái option này hình như chỉ có mấy dòng xe cao cấp BMW, Mer, Lexus,... là có thôi.
Mua option gương sấy của bản cao cấp hơn về lắp bác à.
Có thể là hàng mới 100% hoặc hàng thái xe cũ

• Like
Tập Lái
27/3/07
24
3
3
www.cjc18.com
Báo cáo các cụ với sự giúp đỡ của cụ Hải Nguyễn vk2 nhà cháu đã có cc, autolock và kéo thêm cụ Đức lên cùng ạ!
Thế là anh mình hết cô đơn rồi nhé ;)). Em ship gương hậu điện chống lóa kèm màn camlui rồi nhé. Còn 2 gương xi nhan thì lắp thêm màn sấy kình thì chưa ạ. Đang ngâm cứu anh ơi ^^

Tập Lái
26/11/14
48
23
8
49
85 Bà Triệu - Hà Nội
Cám ơn Cụ Đức đã nhảy hố vôi cùng nhà cháu. Nhà cháu từ khi kết hôn với mk4 đã làm quen với các bác trên nhiều miền tổ quốc, cảm phục bác htdung, bái phục sự đam mê bác Lap, vui và thấy yêu mk4 hơn khi thấy cụ Đức quả thật iu xe, đa phần các bác đi mk4 có tính cộng đồng rất cao.