Hạng C
21/9/10
841
26.715
93
46
Hôm qua em chở cả nhà vào H2O chơi, gặp xe bác này như gặp người quen, hihi, đúng là OS thân tình
"Mông" bác nào đây, hihi
"Mông" bác nào đây, hihi

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
May là em đi với bà xã, đi với em nào khác thì bỏ mẹ. Xác nhận xe em đó bác, hội đánh tennis sáng CN vừa rồi.^..^

Hạng C
21/9/10
841
26.715
93
46
À, hôm qua em đi ngang cũng thấy mấy bác đang oánh tennis, em thấy có cả trọng tài hoành tráng nên nghĩ chắc mấy bác đang tham gia thi đấu giải gì đó.

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
xe bác Ha đẹp hơn trước quá ta. Hên là bị chộp hình ở sân tenis, ở hotel hay massage là chít.hihi. Làm chuyện ác có nên gỡ logo OS ra không ta????

Hạng C
21/9/10
841
26.715
93
46
huyluong nói:
xe bác Ha đẹp hơn trước quá ta. Hên là bị chộp hình ở sân tenis, ở hotel hay massage là chít.hihi. Làm chuyện ác có nên gỡ logo OS ra không ta????
hihi, em cũng cân nhắc lắm mới "treo" lên chứ bác:D. CN em cũng nghĩ bác ấy đi chơi với gia đình, với lại chổ đó cũng khá lành mạnh, chứ nếu bắt gặp mấy chổ "nhạy cảm" thì...em cũng tự hiểu mà, hihi

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
huyluong nói:
Bác ơi, cái chỗ ấy cũng kín đáo để dắt em út đi. Tuy nhiên, như bác Huy đã comment, nếu đã ăn vụn thì nên chùi mép. Vì vậy, tốt nhất lấy cái đề can dán lại. hihihihihi

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
phamquocha nói:
huyluong nói:
Bác ơi, cái chỗ ấy cũng kín đáo để dắt em út đi. Tuy nhiên, như bác Huy đã comment, nếu đã ăn vụn thì nên chùi mép. Vì vậy, tốt nhất lấy cái đề can dán lại. hihihihihi
Vậy ai dán logo,stricker OS thì trong cốp xe phải có tấm bạt cho chắc ăn hoặc đi 2 bánh.hihihi.

Hạng B2
12/7/13
101
1
0
haizzzzz........

kiểu này mà đi vũng tàu với rau thì

công nhận dáng cái đó lợi hại qué