Tập Lái
5/11/19
15
6
0
40
các bác tư vấn giúp em nhà mặt đường đại lộ Phạm Văn đồng phường 3, gò vấp giờ giá khoảng bao nhiêu m2 ạ? căn nhỏ nhỏ cấp 4 cỡ 30-33m2 giá bao nhiêu mua được. Em thấy có căn 25m2, đăng giá bán 6tỉ5, có vẻ chát quá các bác nhỉ. Không biết khu đó giờ cho xây dựng chính thức chưa, chứ trước đó em thấy toàn giấy xây tạm. Đầu tư mua khu đó ổn không mấy bác.

Hạng D
16/7/19
1.125
3.501
116
Bác tính mua ở hay để kết hợp kinh doanh luôn vậy

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Ở và kinh doanh luôn bác. Thấy đường này quy hoạch đẹp mà nhiều nhà xấu xấu chưa xây nên cũng ngắm nghía thử
25 m2 khó ở đó bác. Với lại Phạm Văn Đồng về khuya thì thả cho xe tải chạy. Khá ồn. Tương lai xây dựng nhiều thì xe lớn chạy nhiều. Em từng thấy vài chục chiếc xe trộn bê tông chạy liên tục để bơm cho Gigamall. Hoặc xe cọc và ép cọc cho White Palace Phạm Văn Đồng.
Còn để kinh doanh thì tuyệt rồi bác. :)

• Like
Reactions: binhhoang208
Tập Lái
5/11/19
15
6
0
40
25 m2 khó ở đó bác. Với lại Phạm Văn Đồng về khuya thì thả cho xe tải chạy. Khá ồn. Tương lai xây dựng nhiều thì xe lớn chạy nhiều. Em từng thấy vài chục chiếc xe trộn bê tông chạy liên tục để bơm cho Gigamall. Hoặc xe cọc và ép cọc cho White Palace Phạm Văn Đồng.
Còn để kinh doanh thì tuyệt rồi bác. :)
Dạ, tại thấy nhà khu vực này toàn nhà bé bé, với bé mà thấy giá chát quá rồi, diện tích lớn nữa em không đủ khả năng.

• Like
Reactions: Cx52018
Hạng D
16/7/19
1.125
3.501
116
Ở và kinh doanh luôn bác. Thấy đường này quy hoạch đẹp mà nhiều nhà xấu xấu chưa xây nên cũng ngắm nghía thử
nếu để kinh doanh nên tìm khúc phía trên cầu BL, chứ khúc giữa đường 1 chiều rộng quá + nhà xấu mà sát đường kiểu như c4 cũ e nghĩ là dính lộ giới

Tập Lái
5/11/19
15
6
0
40
"Nếu để kinh doanh nên tìm khúc phía trên cầu BL, chứ khúc giữa đường 1 chiều rộng quá + nhà xấu mà sát đường kiểu như c4 cũ e nghĩ là dính lộ giới
Cám ơn Bác đã chia sẻ. Ý bác nói "khúc phía trên cầu Bình Lợi là phía hướng về Bình Triệu phải không ạ?" em cứ tưởng Phạm Văn Đồng khúc phường 3, từ đầu vòng xoay Ngã Sáu Nguyễn Thái Sơn đến đến khúc Lê Quang Định, P1 là kinh doanh ổn nhất, vì đường mới quy hoạch, có vỉa hè 4.5m mà vẫn còn lộ giới hả bác. Bác không nói em không biết đấy chứ.

• Like
Reactions: bavi602
Hạng D
16/7/19
1.125
3.501
116
Cám ơn Bác đã chia sẻ. Ý bác nói "khúc phía trên cầu Bình Lợi là phía hướng về Bình Triệu phải không ạ?" em cứ tưởng Phạm Văn Đồng khúc phường 3, từ đầu vòng xoay Ngã Sáu Nguyễn Thái Sơn đến đến khúc Lê Quang Định, P1 là kinh doanh ổn nhất, vì đường mới quy hoạch, có vỉa hè 4.5m mà vẫn còn lộ giới hả bác. Bác không nói em không biết đấy chứ.
Bác kiếm được khúc ấy có lẽ là đẹp nhất

• Like
Reactions: binhhoang208