Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Băng qua núi Minh Đạm lúc nửa đêm , một cung đường off road trên cả tuyệt vời, phù hợp với mọi điều kiện thời tiết, dĩ nhiên có mưa thì càng phê hơn.

Có bùn, có đá, có cát, ao hồ và đầm lầy... một địa điểm off road hơi bị chuẩn. Đây là đoạn phim thể hiện chút cảm giác khi ngồi trên xe ở vị trí lái phụ.

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=vbs5ljLQX40[/tube]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi
Hix...ngon choét bác ạ!!! Chắc khảo sát địa hình rồi...nên các bác mới phi ầm ầm vậy chứ....mấy đoạn lắc xe mà gặp đất ko có nền thì...chà...chà...rủn người!!!
PS: Hình như đèn chiếu sáng ko đủ rộng...chắc phải tốn ít xiền cho bác Vũ rồi!!!

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
isuzu 2005 nói:
Hix...ngon choét bác ạ!!! Chắc khảo sát địa hình rồi...nên các bác mới phi ầm ầm vậy chứ....mấy đoạn lắc xe mà gặp đất ko có nền thì...chà...chà...rủn người!!!
PS: Hình như đèn chiếu sáng ko đủ rộng...chắc phải tốn ít xiền cho bác Vũ rồi!!!

Đúng đấy bác, buổi chiều mình đã đi qua một lần, sau đó ra thị trấn ăn tối đợi tới nửa đêm phóng vô lại để được tận hưởng cảm giác off road đêm, đã không chịu được. Gần 3 giờ sáng mới về tới Sài Gòn, chuyến này còn nhiều pha gây cấn lắm. Còn đèn off road thì thực ra do lái chính không biết cách mở lên chứ cặp đèn này sáng ác lắm, mở lên pha khoản 800 mét rõ như ban ngày
Một chuyến off road đêm

Sau đây là một vài hình ảnh ban ngày của cung đường trong đoạn video

Chỗ này là lúc lái phụ cảnh báo lái chính về hố nước sâu:

Một chuyến off road đêm

Một chuyến off road đêm

Đoạn vừa qua khúc đường nhựa và rẽ phải vào cung đường khủng

Một chuyến off road đêm

Một chuyến off road đêm

Ở một ngã rẽ khác

Một chuyến off road đêm

Bắt đầu phi lại vào núi lúc nữa đêm

Một chuyến off road đêm

Một chuyến off road đêm

Hạng B2
10/5/08
314
0
18
Sao mà nhìn hình thấy thèm quá vậy trời!

Tập Lái
17/2/09
14
0
1
Sài Gòn
1 chữ vãiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii cụ
1 cảm giác rất Yomost, chỉ xem thôi là em sướng rồi, huống chi là trực tiếp vào.
Coollllllllllllllllllllllllllllllll

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
vậy là vợ em bó tay với đường này rồi :(:(:(, em thì chưa đủ thóc cưới FJ :(:(, đường off này với FJ thì quá hoành tráng :D:D:D

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
đường này băng qua núi Minh Đạm - Long Hải - Bà Rịa. Sài Gòn ra chừng 1 tiếng 45 phút.

Một chuyến off road đêm

Một chuyến off road đêm

Một chuyến off road đêm

Nói chung đường cũng khá, có điều không được chạy nhanh quá không thì bị bắn tốc độ thì khổ nhắm

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.061
113
www.phindeli.com
Đường này con Vịt đẹt nhà em lội ngon :)

Đi Vịt có cái chán là vượt địa hình quá dễ dàng, nản :D