Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Hic em lái có mỗi E.
Nhưng em nghe mấy anh tài xế bảo xe S chạy hơi nhọc, xác quá nặng, không sướng bằng E.
Còn ngồi sau thì thôi miễn bàn.
??? Tài xế của bác ủn đít S ah mà liên quan đến xác nặng
E chửa đc lái. Nhưng ông tài cty e ông bảo con S300 của sếp e tay lái trong phố cực nhẹ, đạp ga là vọt đi (đang lái S300 mà sang glc x3 thấy yếu)

• Like
Reactions: De Red
Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
[/pagebreak]
Ban tổ chức chọn cung đường xuyên qua Rừng quốc gia Phú Quốc khá vắng vẻ, dài và cũng có đoạn cua để đỡ nhàm chán. Thú thật các bác là không khi nào tốc độ em dưới 100 kph, vào cua cũng toàn 120-130 kph

Còn đối với em khi cầm lái thì sự tự tin là cảm giác đầu tiên em có. Thông thường trước khi vào cua thì phản xạ của tài xế sẽ phanh hãm tốc, nhưng em cứ cầm ga (khoảng 100 kph) mà cua qUOTE]
Sao bác? Bác coi lại nhé.
Em không tranh cãi với bác làm gì, em viết rất rõ ràng là ban ngày trời khô ráo mới chạy vậy. Trời mưa đến sau em viết phía dưới. Hình chụp lúc mưa chạy 40-50kph mới dám chụp, chạy 120kph ai dám chụp hả bác? Bác không chạy tới đó không có nghĩa là người khác chạy được rồi bác kêu người ta nổ, hài :D

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
17/12/17
1.218
30.125
113
Em không tranh cãi với bác làm gì, em viết rất rõ ràng là ban ngày trời khô ráo mới chạy vậy. Trời mưa đến sau em viết phía dưới. Hình chụp lúc mưa chạy 40-50kph mới dám chụp, chạy 120kph ai dám chụp hả bác? Bác không chạy tới đó không có nghĩa là người khác chạy được rồi bác kêu người ta nổ, hài :D
Em cũng chả tranh cãi với bác. Bài PR thì cũng vừa thôi bác. Làm quá nó phản cảm.

Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Em cũng chả tranh cãi với bác. Bài PR thì cũng vừa thôi bác. Làm quá nó phản cảm.
Haha em chả PR gì cả, chỉ là lần đầu leo lên xe chạy và nghĩ nên chia sẻ cái cảm giác mình có cho các bác :)

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
  • Like
Hạng D
17/12/17
1.218
30.125
113
Haha em chả PR gì cả, chỉ là lần đầu leo lên xe chạy và nghĩ nên chia sẻ cái cảm giác mình có cho các bác :)
Haha, bác cứ thích đùa. Bác là một trong những người xây sân đua xe mà kêu lần đầu lên xe là sao ạ. Nói chung em làm truyền thông nên cơ bản ủng hộ các bác thôi, nhưng cứ vừa vừa chứ đừng nên quá ạ. Mer đã là đẳng cấp rồi, cần gì PR nữa...

• Like
Hạng B2
13/9/17
127
45
28
34
Hic em lái có mỗi E.
Nhưng em nghe mấy anh tài xế bảo xe S chạy hơi nhọc, xác quá nặng, không sướng bằng E.
Còn ngồi sau thì thôi miễn bàn.
Bác lại nói chung chung rồi, bác thử lên cầm con mer s65 Amg 2019 lái xem thử như thế nào? Không phê làm con bác. :))

• Like