nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Em vừa về đến nhà. Thật là một tối vui và thú vị. Đầy ắp tình thân ái, gần gũi giữa mọi người - những thành viên TFC và người thân.
Chân thành cám ơn bác Hội trưởng Keelon, các bác Hội phó Khánh, Hana, Kens1802, ... các thành viên nhiệt tình của TFC và những người thân, người bạn của họ....
Sự thành công của buổi tiệc Noel chính là sự đóng góp nhiệt tình, năng nổ, tháo vát, sôi nổi của bác hội trưởng, và đặc biệt đối với các em nhỏ, sự hy sinh vô bờ bến của "Má 7 chỗ" khi chấp nhận đóng vai Ông già Noel để đem các món quà và niềm vui đến cho các bé là điều chúng ta không thể không nhắc đến. Xin cám ơn Má 7 chỗ nhé!
Xin up 1 số hình ảnh mà em ghi lại được tối nay. Vì gấp gáp nên chưa biên ập chỉnh sửa gì. Mong các bác bác tạm thưởng thức. Ảnh ... nóng (tức là mới ra lò) nên, nếu có lỗi gì đó thì mong các bác bỏ qua dùm nhé.

Những TFC đầu tiên ... giành chổ tốt nhất ...:D

By nai05 at 2011-12-24

By nai05 at 2011-12-24

By nai05 at 2011-12-24

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Các Mẹ và Bé thì ... không sợ mất chỗ nên cứ thủng thỉnh đi dạo, chờ tiệc.

Uploaded with ImageShack.us

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Nói vậy thôi chứ bên bàn nữ cũng có 1 số vào xí chỗ trước nè ...

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
OSOM Nữ của TFC cũng có mặt trong buổi tiệc đón Noel:

Last edited by a moderator:
nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Và đây là OSOM Nam của TFC: "Có nhiêu đây 1 mình tui uống sao đủ? "

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Người đàn ông mạnh mẽ trong tiệc ... nhậu, hiền hậu trong tiệc cưới, rách ... rưới trong tiệc noel... Ấy là Bác 7 chỗ!
Bác ấy bị rách ... là do các bé hâm mộ ông già noel quá nên xúm lại đè ổng xuống, đứa thì nắm râu, bé thì giựt mũ, kéo áo, ...
Thấy tội nghiệp lắm ...

Hạng B1
31/3/11
74
0
6
50
Q1, Tp.HCM
vatgia.com
Ây da, bác nai lẹ quá ha! Buổi tiệc thành công cũng nhờ sự nhiệt tình của bác nữa đó! Thank bác nhiều nha!
Hôm qua thật vui và ấm áp (mặc dù gió hơi lớn)! Lần đầu tiên ọp ẹp với TFC, ấn tượng thật dễ chịu! Thank HT, HP - công của 2 người lớn lắm đó nha! Thank các phóng viên chiến trường, thank all.
Hôm qua cười quá nhiều vì tiết mục ướp xác nên hôm nay đau họng luôn mất rồi!:)
Chúc cả nhà Giáng sinh vui vẻ, an lành, hạnh phúc!

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Hôm qua em về sớm nên không tham dự được buổi giao lưu, thời tiết tối qua rất đẹp, giống dalat vậy đó. Cám ơn bác Nai đã chia sẻ những hình ảnh đầu tiên của bữa tiệc, thật ấm áp mắc dù thời tiết ngồi gần bờ sông rất lạnh.
Em chờ hình ảnh từ bác jennyho và moxie đó.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11
Hôm qua vui quá , TFC dễ thương và đoàn kết , khung cảnh lãng mạn , ăn ngon và vui vẻ . Tiếp đi bác Nai ơi .
Cảm ơn ban tổ chức , đặc biệt là keenlon và hana , cảm ơn cả BCR nơi tổ chức đón tiếp chu đáo nữa . cảm ơn món quà được đại diện phụ nữ TFC nhận do các bạn tháo dồng hồ , móc túi lấy tiền và đưa dây chuyền nhanh nhẹn .. vui nhất là tiết mục ma cây với ma cuongcualu và a2.0 .. tất cả mọi người dc cười thoải mái
Á ông noel năm nay gầy quá .. hy vong năm sau ông ấy mập mạp và có quá cho người lớn nữa
Chúc cả nhà TFC một noel anh lành . đón năm mới hạnh phúc