Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Xe em Santafe 2011 máy dầu fulloption , tài liệu tiếng Hàn em bó tay , không biết xài cái màn hình DVD trên xe , bác nào có tài liệu hướng dẫn xe , thiết bị trong xe , tiếng việt hoặc anh cho em xin nhé .
Mail em : [email protected]
Thank các bác nhiều .

Trung_R8 nói:
Xe em Santafe 2011 máy dầu fulloption , tài liệu tiếng Hàn em bó tay , không biết xài cái màn hình DVD trên xe , bác nào có tài liệu hướng dẫn xe , thiết bị trong xe , tiếng việt hoặc anh cho em xin nhé .
Mail em : [email protected]
Thank các bác nhiều .
bó tay bác ơi không có tiếng việt đâu...thành công phiên bản 2011-2012 có tiếng việt đính kèm bác tham khảo thử nhé...lúc trước em cũng cho 1 bác và cài bluetooth ây da nói rả ruột mới chịu nhân ihhihihi

Hạng B2
14/11/12
372
8
18
HCM
huuxuanauto.com
các bac oi em co con accent nhap.no su dung chia thong minh(hang do).hum nay no khung no kiu tit tit hoai.em mo mai khong ra các bac cuu em voi.khong khoi dong xe dc lun.âxax
:(:(:(:(:(:(

TOI.NGUYENLONG nói:
các bac oi em co con accent nhap.no su dung chia thong minh(hang do).hum nay no khung no kiu tit tit hoai.em mo mai khong ra các bac cuu em voi.khong khoi dong xe dc lun.âxax
:(:(:(:(:(:(
làm gì cũng được nhưng chìa khóa thông minh thì chưa ra bác à........ai cũng nói nhiều nhưng xe của mình và mình chịu trách nhiệm luôn, bác nên về zin thì tốt nha...ic khiển không phục vụ em nó nên lâu ngày mệt mõi lắm bác à