Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Lốp xe ko bít sao hãng nó bơm rất căng, anh thử xì bớt xem sao. Chạy thời gian thay lốp xịn vô cho nó êm. Lốp theo xe có vẻ đểu.
Xe nằm bãi nên HTC nó toàn bơm 4kg/cm2. Lúc PDS thì xả lại bớt. Chỉ khi bảo dưỡng lần đầu 1000km thì ktv bơm lại đủ 2.2.

• Like
Reactions: pcloud
Hạng D
18/4/15
1.388
10.768
113
giờ này sang năm, em sẽ review VinFast LUX SA

dù đẹp hay thế nào đi nữa, em cũng review khách quan, công bằng, đúng thực tế để có thêm nhiều hơn những người Việt Nam ủng hộ anh Vượng.
Mừng sớm, mong a ko ngậm đắng nuốt cay mà review nó ngon, có đó mình thật, tại rút kn mấy cái đthoại đóng mác fpt, viettel ...hồi trc lởm và lùa gà quá!

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.524
113
Bake Central Park
Mừng sớm, mong a ko ngậm đắng nuốt cay mà review nó ngon, có đó mình thật, tại rút kn mấy cái đthoại đóng mác fpt, viettel ...hồi trc lởm và lùa gà quá!

với 1 sự việc bình thường như vậy, dù kết quả thế nào đi nữa, cũng chỉ dúp em tiến bộ hơn, chứ không làm em xúc động hay cay đắng gì đâu anh.

• Like
Reactions: solopidi and ngr040
Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
với 1 sự việc bình thường như vậy, dù kết quả thế nào đi nữa, cũng chỉ dúp em tiến bộ hơn, chứ không làm em xúc động hay cay đắng gì đâu anh.
Có 1 tỷ để làm cuộc sống thêm thi vị. Đáng chứ.

Số tiền ko quá lớn, cũng ko quá nhỏ , có tiền có quyền mua vui cho bản thân mà, a Viến hả ?!