Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Đầu tiên là ninja vô tư phi từ lề trái xuống...khi lưu thông là hem quay đầu lại (!) :3dnhiumay::3dngacnhien:

Sau đó là pha 2 anh 2B cố vượt trái xe 4B xém tí ủi nhau... :3dcuoileluoi::3dsohai:

Cuối cùng là cái ngã tư NTMK-CMT8 này cấm rẽ trái từ 6h sáng đến 23h khuya.
2B vẫn vô tư ủi qua, mình thắng lại nhường cái sai của họ mà chị kia còn giơ nấm đấm chửi tục, tiếc là clip nó bị đè mất đoạn sau... :3dlacdau::3ddown:

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
hồi chạy 2b thì thấy oto đi ẩu là bực lắm, h chạy oto mới thấy 2b ẩu còn gấp nhiều lần.:(

Tâm lý xe 2B & 4B ghét nhau là không thể chối cãi...
Nhưng 90% xe 2B toàn mù luật & nghĩ 4B sai.... :3dnhiumaygif:
Mới hôm qua, anh taxi chạy chậm thắng gấp do có xe 2B cắt ngang trong phố Cổ HN, thế là thằng Exciter phía sau phi vào (!)
Nó té rầm, xong cả khu phố & nó thi nhau chửi anh taxi là "mù à, phanh gấp thế bố ai kịp dừng?"

Ảnh cười trừ lái tiếp..hàiiii ... :3dnhiumay:

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Tâm lý xe 2B & 4B ghét nhau là không thể chối cãi...
Nhưng 90% xe 2B toàn mù luật & nghĩ 4B sai.... :3dnhiumaygif:
Mới hôm qua, anh taxi chạy chậm thắng gấp do có xe 2B cắt ngang trong phố Cổ HN, thế là thằng Exciter phía sau phi vào (!)
Nó té rầm, xong cả khu phố & nó thi nhau chửi anh taxi là "mù à, phanh gấp thế bố ai kịp dừng?"

Ảnh cười trừ lái tiếp..hàiiii ... :3dnhiumay:
Em cũng bị mấy lần: chưi em sao thắng gấp. Em giáo huấn lại ngay. Em k thắng gấp, đằng trước thắng thì tôi thắng, thắng k gấp nên k để lại vệt bánh xe. Mà có gấp thì xe sau cũng bị lỗi vif k giữ kc an toan.

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Em cũng bị mấy lần: chưi em sao thắng gấp. Em giáo huấn lại ngay. Em k thắng gấp, đằng trước thắng thì tôi thắng, thắng k gấp nên k để lại vệt bánh xe. Mà có gấp thì xe sau cũng bị lỗi vif k giữ kc an toan.

:3dup::3dnonyeu: chuẩn bác :3dnhacnon::3dtanghoa:

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Trường hợp xe bị tuột dốc quất xe sau thì sao các bác, tuột ít là lỗi thèng sau ko giữ khoảng cách? Thèng em mới mua MT đậu đèn đỏ, đề pa tuột, làm cái ầm vào xe phía sau, ko có hậu quả nên chửi nhau tí mạnh ai nấy đi.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Trường hợp xe bị tuột dốc quất xe sau thì sao các bác, tuột ít là lỗi thèng sau ko giữ khoảng cách? Thèng em mới mua MT đậu đèn đỏ, đề pa tuột, làm cái ầm vào xe phía sau, ko có hậu quả nên chửi nhau tí mạnh ai nấy đi.
Trường hợp bác nói là xe đã dừng hẳn, khác hoàn toàn chứ!

Kiểu như người ta đứng yên mà bác lủi vào, nó khác với bác đang chạy mà người ta lủi bác!

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Trường hợp bác nói là xe đã dừng hẳn, khác hoàn toàn chứ!

Kiểu như người ta đứng yên mà bác lủi vào, nó khác với bác đang chạy mà người ta lủi bác!
Vậy là dừng sát đích thằng trước, nó đề pa mà xe bị lùi quất vào mình là do nó ah, mới hôm qua vào vòng xoay, chạy sau thằng kia, xe nó bị lùi bóp kèn um sùm nó mới thắng lại ko là nó tung mỏ em rồi!