Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Bên Nhật đi cao tốc mà không có cái etc là cũng mệt ah các bác. Kiếm cái toll không có etc đuối đấy, nhiều khi phải chạy vòng đường trong may ra có 1 cổng có thu phí tay. Xe đăng kiểm dù củ hay mới khi đã đậu thì chạy 3 năm mới đăng kiểm lại. Hzai còn lâu lắm chắc hết đời ta mới mong được như người ta.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
20/5/11
454
171
43
47
Xin phép các Bạn cho hỏi tư vấn ngoài lề chút (Vì mình không thể post bài).
Cho mình hỏi dv sửa chữa đại tu xe gắn máy tay ga của Honda tại Sg chỗ nào uy tín. Số là Mình có chiếc Airblade 2010 thì phải, chạy cũng lâu mà chưa làm gì lần nào, năm rồi về chạy yếu, khua quá... năm sau hết Con Vy định về nữa nên muốn làm trước.
Mình ở Hàng Xanh, thấy có ĐL Honda gần nhà ko biết có ok không?
Được thì giới thiệu Người quen càng tốt. Chân thành cảm ơn các Bạn!
Bác lại tiệm sửa xe Anh Kiệt 169/67 Chu Văn An-P26-Q Bình Thạnh, em sửa đây dài hạn, chủ cũng còn trẻ - đàng hoàng. Từ Xô Viết Nghệ Tĩnh quẹo vào hẻm đình Cầu Sơn, đi theo con hẻm này gặp ngã 3 với Chu Văn An, nằm ngay góc đó.

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.692
11.375
113
Palm Beach, Florida, US
Bác lại tiệm sửa xe Anh Kiệt 169/67 Chu Văn An-P26-Q Bình Thạnh, em sửa đây dài hạn, chủ cũng còn trẻ - đàng hoàng. Từ Xô Viết Nghệ Tĩnh quẹo vào hẻm đình Cầu Sơn, đi theo con hẻm này gặp ngã 3 với Chu Văn An, nằm ngay góc đó.
Cám ơn Bro!