Tập Lái
4/6/07
29
21
3
Em ko già nhưng cũng thấy đủ nhiều, cũng từng sở hữu, từng đam mê nhưng thật sự chơi xe này đa số là dân thể hiện nhiều hơn đam mê.Nếu bác là 1 raider chân chính e hỏi bác có bao h bác chạy quá tốc độ hay chạy vào cao tốc test xe chưa?Cái này là 1 cái chung, bác tự ngẫm và ko cần trả lời cũng đc.
Quá tốc độ thì em thấy mấy bác đi Air blet và mấy mợ đi Lít cũng có chứ ko riêng PKL
Ah, như vậy là mấy bác đi RR, Maybach, Fe rá rì, Lam bò, Range Rover... ở Vịt cũng chỉ là thể hiện chứ đường đâu mà chạy nhỉ?
Yêu hoa, ko lẽ phải ăn luôn cái hoa thì nó mới đủ sướng?

Tập Lái
4/6/07
29
21
3
Em vẫn còn giữ lại cho em con CB1000r nhưng chủ yếu để ngắm vì nó đẹp chứ ko còn chạy nữa...đam mê là đam mê nhưng thực sự moto pkl ko hợp ở vn.
bác nói chuẩn nè, sở hữu PKL vì đơn giản là thích ngắm em nó, lau chùi cho sáng choang, sáng sớm Chủ Nhật đường vắng chạy rề rề đi cfe. Đôi khi cưỡi em nó mà cảm thấy mừng và may mắn vì mình còn đủ sức khỏe để điều khiển, đủ chiều cao để chống chân, đủ xèng để đổ xăng :)
Cớ sao một số người cứ gán cho PKL là phải kéo, nẹt pô, lạng lách, thể hiện (dù thực tế có 1 bộ phận người chơi như thế).... nhỉ?????