Tập Lái
7/9/22
7
0
1
27
Về kiểu dáng thời trang thì có áo sơ mi nữ form rộng, áo sơ mi dáng dài, áo sơ mi nữ cổ trụ, áo sơ mi nữ cổ tàu, áo sơ mi sọc, áo sơ mi caro, áo sơ mi nữ xếp nhúm, áo sơ mi nữ chấm bi, áo sơ mi nữ họa tiết…

Ngực nhỏ không hẳn là khuyết điểm bởi vì vẫn luôn có "đối tác" thích hợp. Tuy nhiên ngực nhỏ khiến không ít bạn gái tự ti và khó khăn khi lựa chọn trang phục sơ mi khi diện trang phục.

Tuy nhiên, bạn không cần phải lo lắng, hãy chọn cho mình những chiếc áo sơ mi có độ rộng vừa phải và đứng dáng, đồng thời phối với phụ kiện giúp tôn vòng 1 của bạn lên để giúp bạn trông đầy đặn hơn. Và cuối cùng, bạn hãy lưu ý không nên chọn loại áo sơ mi bó sát hay ôm trọn vòng 1 nhé sẽ vô tình làm lộ khuyết điểm của mình nhé.

Áo sơ mi nữ YODY có nhiều mẫu mã đa dạng, chắc chắn sẽ có mẫu vừa ý cho bạn gái ngực nhỏ.

YODY luôn đem đến cho chị em các kiểu áo sơ mi nữ thanh lịch nhất, nét đẹp đậm phong cách riêng và kiểu dáng khác nhau: áo sơ mi nữ Hàn Quốc, áo sơ mi nữ công sở, áo sơ mi nữ thiết kế, áo sơ mi nữ dự tiệc...